Thảo Luật Chung Thủ Đức Garden Homes

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/3/13
14
12
3
Đúng là ngứa vì thấy con cò đã dốt lại hót dữ qua nên nghe ngứa tai đó.
Còn lúa của anh có bao nhiêu thì không cần show-up với loại cò vạc như chú nhé.
Mà có cần phải tạo nhiều nick vậy không ? Còn nick sonha.... sao không lấy ra luôn đi.
Tốt nhất là đừng đối đáp với cái loại không hiểu biết nữa bác ơi, mình stop ở đây đi. Để nó còn ra chỗ khác kiếm ăn, lên oto saigon kiếm ăn là lộn chỗ rồi.

Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
Lâu lâu có chú sale này vào quậy vui kinh
quậy gì bác ơi... em có bán cái này đâu...chẳng qua là em có sale cho em bảng giá...các bác bảo up lên xem có giảm hay tăng thôi.. chứ em có quảng cáo bán như thế nào đâu...thế mà có mấy bác bảo em tư vấn sai... em có tư vấn ai đâu

Tập Lái
20/3/13
14
12
3
N
quậy gì bác ơi... em có bán cái này đâu...chẳng qua là em có sale cho em bảng giá...các bác bảo up lên xem có giảm hay tăng thôi.. chứ em có quảng cáo bán như thế nào đâu...thế mà có mấy bác bảo em tư vấn sai... em có tư vấn ai đâu
Nếu bác không phải sale thì mình hòa nhé. Chúc một ngày vui vẻ.

Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
N
Nếu bác không phải sale thì mình hòa nhé. Chúc một ngày vui vẻ.
vâng thế em cám ơn bác.......em làm sale nhưng không có làm ở chỗ đó......chẳng qua có cái bẳng giá mấy sale bên đó cung cấp em up lên các bác tham khảo thôi

Tập Lái
25/9/12
20
70
28
Vô khu này nhìn cái hàng rào giữa các bt là ưa ko nổi, muốn đạp mạ nó hết. làm giảm 40% giá trị. (ý kiến cá nhân).

Hạng B2
14/3/08
251
3.204
93
em thấy có tin đăng sổ hồng chính chủ vậy là giấy tờ khu này ổn rồi hả các bác?

Hạng D
4/8/11
1.048
4.258
143
Tay nào thiết kế khu này chưa biết Vn mưa thế nào mà toàn bắt để 4b cách xa nhà. Cứ nghỉ cảnh đi ăn cưới buổi chiều mưa, hay đưa F1 đi học sáng mưa tầm tả... phải đội mưa ra xe là thấy ngán rồi

Status
Không mở trả lời sau này.