Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Re:Thư mời OFF Bò tơ Củ Chi Chủ nhật tuần này

Dạo này em ôm bình lặn mất tăm, nhưng hôm qua phải ngoi lên.
Tổng kết cho đến lúc tan tiệc dc 80mem, bao gồm Chủ tiệc, gia đình bác Cham 1s, gia đình bác Gia hy, em & bà cả.
Buôn may bán đắt QB hen.

Tái nạm : hôm qua quên đem cái bộ đàm trả cho QB, chắc lại phải lên ăn bò nữa rồi.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Biết tin này trễ quá, nếu không là Quachbao lại có thêm 1 suất nữa rồi.

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63

Hôm qua ăn củ mì chưa đã, bi giờ còn thèm. Chẹp chẹp .....!

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương

Hum que lên CC, ý đồ rủ rê nhà Ruby đi cho "đỡ sợ", ai dè rủ hổng đúng lúc, nhưng thấy nhà MC đơn chiếc nơi xứ lạ quê người nên 2 người đi chung cho MC bớt tủi thân, cám ơn thịnh tịnh của mợ Ruby nhá nhá, nhờ vậy mà MC hùng hổ mua thêm mấy phần bò về chiều xơi típ hehe

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

miumiusg nói:
PhD nói:
miumiusg nói:
QUYVIP nói:
:( u cũng ko đi CHI CU à:(:(:confused:

Là người cương quyêt nhất mà lại trốn mất tiêu, chẳng kịp chỉ gì HP ơi. Đường đi xa quá, có mấy việc khẩn, mà cái JPS của u có vấn đề, ko chỉ chỏ chi hết, giai trẻ giai già ko thấy ai đứng đường vẫy vẫy, u sợ lạc sang campuchia mất. đành chịu!

JPS thì chắc chắn là có vấn đề, GPS thì OK :D
hihi, 2 lần em đọc trại đều bị bác Phở bắt bài. Bác mà nhìn thấy cái GPS của em thì có khi còn đọc trại hơn nữa ấy chứ. Nó cứ ậm ọe nhưng lại ko chết hẳn. Khi nào em ko cần lắm, chỉ test thì hắn chạy phà phà, khi cần thì ôi thôi. Đặc biệt buồn cười là hôm đi với con gái tới Bình Thuận, em tuyên bố dõng dạc: ko được nữa là vứt, thì hắn ngon cơm kinh khủng.
Mà tính em thì hay tiếc tiền, mấy triệu bạc ném đi cứ xót xa như Grăng- đê thủa nào!!! Cái đt của em cũng chỉ đường, mà nhỏ và bất tiện quá vì em mang kính cận để lái đường dài thì ko nhìn thấy màn hình đt được. Haizaaaaa, cuộc đời ngang trái quá bác ơi.
Quất cái VM vô Ipad, bản đồ to vậy vã, cứ như lái máy bay :D

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

Hôm đó Soge nhắn tin cho em, em alo lại bác ấy không trả lời tưởng không of chứ.

VIP CARD MEMBER
22/8/08
358
2
0
43
Hà Nội

@quachbao: thấy thớt của em mà thèm ...
Mất bao lâu để đi từ SG đến CC em nhỉ? Chị phải cố gắng plan cùng anh và 2 nhóc tới SG đi CC, Mũi Né, rồi còn đi Miền Tây nữa chứ nhỉ.... 3 ngày chắc chỉ đủ đi CC, Mũi Né thôi nhỉ?

Năm nay chị bận bịu việc công, làm anh và 2 nhóc cũng thiệt thòi vì chưa có đi đâu xa, chưa có đi đâu quá 2 ngày :(