amm
Hạng B2
ESCAPE dở nhất là các chi tiết nhựa nội thất không đẹp, dàn âm thanh tệ, đèn airbag hay chập chờn. Còn lại OK, tiện nhất là: không bị vặt đồ khi để ngoài đường, gầm cao đi đâu cũng ổn. Về xăng cộ : bình thường như các xe có dung tích 2.3 khác. Tui đi escape được hơn 15K cây số, có chút nhận xét như trên.

Hạng B2
2/2/11
101
0
0
47
Hà Nội
SonyVaio nói:
nhân tiện cho em hỏi: sang năm 2011, Mondeo có phiên bản mới hay không ạ ?, chứ với bản hiện tại thì trang bị hơi bị kém, không hấp dẫn người mua, dù cái giá có OK cũng không thể cuốn hút khách hàng được.

em nghĩ là 2011 chưa ra phiên bản mới.
Trang bị Mon em thấy có kém đâu ợ.

Tập Lái
14/1/11
36
0
0
41
HCM city
Ếch đi bác không cần suy nghĩ nhiều, với giá cả và kinh nghiệm tràn trề của hội FFC thì bác yên tâm về trải nghiệm rùi đấy !

Hạng B2
12/4/11
261
20
18
Em vừa làm nhà xong bị trượt giá kinh quá nên phải hoãn kế hoạch, giờ sắp đủ lúa để làm 1 con Ếch rồi. Các bác khuyên em nên mua 4x2 hay 4x4 bgiờ? Tính về giá trị thì 2 cái bánh sau tiêu mất ~3000$ có nên ko ạ?

Hạng D
12/9/09
3.760
3.211
113
49
PTSC - HCMC
PQK Oto nói:
Mình đã đi 2 xác xe Escape rồi và hoàn toàn đồng ý với Bác Xe Đạp, tuy nhiên mình vẫn không hài lòng Em này ở 02 điểm đó là đèn quá mờ khi đi vào ban đêm và gạt nước không sạch khi đi trong mưa làm tầm nhìn rất hạn chế, đặc biệt là đi trong đêm mưa thì...rất thê thảm cho dù xe mình đang đi là đời 2010.

Các Bác có kinh nghiệm vui lòng chỉ mình cách khắc phục nhược điểm này nhé.
Quá đơn giản Bác ơi, ra Khactrung dán cho em nó 10 chai vào mắt, vậy là giải quyết ngay vụ đèn mờ, em sợ sáng quá Bác lại tưởng là ban ngày lỡ hẹn với Bà 3 thôi:D:D

Hạng F
8/8/06
6.451
20.776
113
40
Theo em thì Ếch chán nhất là không có gì mới, Nhưng giá lại quá hợp lý trong phân khúc của mình