Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Re: Tin mới về xe Mirage ( Mitsubishi Mirage có giá 530 triệu tại Việt Nam )

kingo nói:
:D
Nói cho đúng là do anh em mình có am hiểu về xe nên mới bàn sâu về kỹ thuật, một ông lần đầu mua xe, cầm cục tiền đến các hãng nhìn ngó trước sau thì sẽ lựa thằng nào option nhiều hơn (túi khí, ESP, chìa starstop....) mà giá tiền thì same same, cho nên nâng cấp hay giữ nguyên về kỹ thuật không còn quan trọng lắm với đối tượng này, hoặc giả hãng Mit đang xem khách hàng vẫn còn lối tư duy như 10 năm về trước?

Tính mua thêm xe cho vợ chạy hả.
Mà chú thì lo gì, kỳ này HT MFC mỗi năm được mua một xe MIT discount 50% mà ........... chuẩn bị tiền đi là vừa nhé

Àh quên, nghĩ chuyện mấy hãng xe như Mitsubishi về khái niệm "chăm sóc khách hàng ruột - Fan" của mình mới chán. Haizzz

Thôi đừng chửi Mit nữa ........... nhiều quá rồi

Hạng D
1/6/08
1.270
5.579
113
15

MIT thì em chỉ khoái Grandis đời 2008 trở lên và Fotis IO màu trắng. Chứ Fotis đen của HT Kingo hay PS xịp cam của HP baothan em vứt!

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38

CD2345 nói:
Theo e nhung tieu nguoi mus xe can.
1. Dep ( mir..co dep?)
2. Gia hop ly ( Mi.. Co gia hop ly?)
3. Do an toan ( chac chan la M khong bang Su Swilf).
4. Option nhieu?
5. Hao xang nhieu?
Con may vu Mivec hay treo thuy luc, neu la e, e khong quan tam ( that su cai may xe oto di khi nao hu? Xe 2 banh e chay ca tren100k km van ok ma).
6. Hau mai sau ban hang nhu the nao?
Day chi la y kien rieng cua e.
Người tiêu dùng sẽ căn cứ vào đây mà chọn lựa - Vàng ko sợ thử lửa.
*** Em có tìm hiểu qua Mir, thấy báo đường trường chỉ 45km/L, với động cơ 1.2 thì em ko tin. Xác nặng hơn Mor, lại 4 máy...Điều này ko tưởng.
Hy vọng Mít sẽ có bước đột phá mới ở dòng xe nhỏ này. Thân!

Hạng B2
6/4/10
353
151
43
52

thinhduc nói:
MIT thì em chỉ khoái Grandis đời 2008 trở lên và Fotis IO màu trắng. Chứ Fotis đen của HT Kingo hay PS xịp cam của HP baothan em vứt!

* he he hên quá xe em màu trắng không nằm trong tiêu chí của ThinhDuc.

A quên, nói về túp-bích này cái, bị ném đá nhiều thì cũng đúng thôi, vì còn yêu Mit mà lị, nếu k yêu thì nói làm giề cho mệt đúng k.
Con xe nay ở nước bạn khoản 12K Obama, đầy đủ đồ chơi, giá như mà đất nước rừng Vàng Biển Bạc nhà ta bán 12 -15K Obama thì chắc các bác tân bốc lên trời mây liền ấy mà.

Vì sao ta? Vì các bác là những người yêu nước, đã đóng xâu đầy đủ, nghĩa vụ với tổ quốc rồi còn gì, hic.

Nếu các bác là nhà đầu tư, thì xin hỏi có làm giống như các hãng lắp ráp nổi tiếng và cùi bắp như ở đây không ta? Rồi thì người sử dụng cuối cùng là lãnh đủ hết cho mà xem, thật đấy!

Một khi thần tượng sụp đổ thì bầu trời tối mịt, con người ta sẽ phản ứng lại một cách rất tự nhiên, nhưng xin các bác đừng chỉ trích đích danh cá nhân nào trên diễn đàn, thêm buồn và không hay mà thôi. Chúc sức khoẻ & hạnh phúc với những gì mình đang có!

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113

Nói chung Civic thì chỉ có ghen tị khi đi chung với Fortis thoai, em hiểu mà, nên không chấp,

Hạng D
11/4/11
1.337
91
48
51

Em Thấy Mit nhập chạy ngon mà các bác!! Hi vọng con này ổn, giá em ko bàn. Em thì em hài lòng vợ hai em hơn cì vịt của thích dục.

Hạng D
30/8/12
1.014
652
113

Giá này vẫn còn cao quá, 530 triệu thì rất nhiều người với niềm ước ao một chiếc xe mưa nắng cho cả nhà sẻ mua Sedan giá rẻ thôi.

Hạng B2
6/4/07
358
49
28
46
Saigon
www.carmen.vn

Giá này thà mua Honda City chạy sướng hơn, vừa đẹp lại nhiều option và quan trọng là BH tại VN nữa

Hạng D
17/3/05
1.760
7.986
113
51
MFC

Thấy nhiều tay bỏ hơn 400 triệu mua Morning về . Mit hơn chút xíu mà kêu quá :)

Hạng B2
30/7/04
412
24
18
Sài Gòn

cafe_mine nói:
Maxi nói:
Mac du di xe Mit nhung noi that chiec nay kg the xau hon duoc nua. Nhin o ngoai roi thay con kinh hon.
Bác thấy chưa mà chê xấu?

Nội thất, là thành phần rẻ và dể làm nhất của chiếc xe, không ai xem nẹ đâu.
Thay roi bac oi, o trong vsm do (di bao tri). Thay moi biet chac chan la xe se ra.