Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
Hôm qua trên đường đi làm về lúc đó cũng gần 7h tối, em thường đi rất cẩn thận vì có bà cả trong xe, đang đi tự nhiên có 1 thằng chạy xe máy theo cứ nhìn chằm chằm vào xe em, lúc đầu em cứ nghĩ mình va quệt gì vào nó nên nó đuổi theo xe em, nên em đi chậm lại tính tấp vô lề xem có chuyện gì thì tự nhiên nó vọt lên bẻ kính chiếu hậu xe em cụp vào trong rồi chạy mất, em cứ tưởng nó bỏ đi luôn nên chỉnh lại kiếng rồi đi tiếp, chạy đến đèn đỏ em dừng chờ tự nhiên nó ở đâu vọt lên lại bẻ kính em lần nữa lúc này em tức quá hạ kính xuống hỏi nó:" mày muốn gì hả?" nó kêu: " tao thích làm vậy đó" , rồi cứ chạy kè kè xe em làm vợ em trong xe thì sợ nó làm bậy gì nên cứ nói em gọi 113 đi, mà đang chạy xe sao gọi, em điên lên đánh lái vào trong ép nó, làm nó suýt bị té, lúc đó nó mới chịu bỏ đi.

Theo các bác trong trường hợp của em thì em phải xử lý thế nào cho hợp lý, em chỉ muốn vợ em được an toàn và không dính dáng đến cái bọn cô hồn đó. Em post lên đây xin ý kiến các bác, đó cũng là kinh nghiệm để bác nào gặp trường hợp như em còn biết cách xử lý.

Cám ơn các bác.!!!

Hạng D
7/1/14
1.001
5.946
113
bác bị ở đoạn đường nào vậy, có thể chia sẻ để ae cùng biết dc ko

• Like
Reactions: hungnm
Hạng C
31/1/12
955
388
63
51
Theo em nên tìm chổ đông người, gần CA càng tốt, đậu xe ở đó coi nó làm gì. Nếu có gì mình cũng được hỗ trợ, đừng vừa chạy xe vừa chửi nó, nó mà khùng lên là bác bó tay..... còn bà cả ở trong xe nữa

• Like
Reactions: hungnm
Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
bác bị ở đoạn đường nào vậy, có thể chia sẻ để ae cùng biết dc ko
Đường Hoàng Sa- Trường Sa gì đó bác, lúc đó em đang đi từ đoạn Huỳnh Văn Bánh về Tân Bình.

• Like
Reactions: dung76
Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
Theo em nên tìm chổ đông người, gần CA càng tốt, đậu xe ở đó coi nó làm gì. Nếu có gì mình cũng được hỗ trợ, đừng vừa chạy xe vừa chửi nó, nó mà khùng lên là bác bó tay..... còn bà cả ở trong xe nữa
Đoạn đường chỗ đó vừa tối và đông người nên em cũng không dám dừng xe. Cám ơn lời khuyên của bác.