Thảo Luận Chung Trạm dừng chân Tâm Châu Bảo Lộc

Thành viên đang xem chủ đề này (Thành viên: 0, Khách: 0)

1. bienlao

bienlao Hạng C

Các bác cho em hỏi trạm dừng chân này có hoạt động 24/24?
    Em định khởi hành buổi tối tại HCM, tới đây nghĩ tí lấy sức sáng mai đi QL 28 xuống phan thiết rồi đi ra phan rí từ đoạn "Bàu Ông bàu bà" (không biết đoạn này đi 4B có được?)
    Em có tham khảo trên www.phuot.com thấy cũng được, nhưng hơi ngại vì sợ "cát" đi không được
    Mong tin các bác

2. Chủ đề tương tự
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai? Trạm dừng chân sạch trên QL1 27/12/13
    Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai? help me tram dung chan mekong long thanh. 6/6/13
    Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai? Các quán ăn, trạm dừng chân ăn uống tốt dọc Quốc lộ 29/8/12
    Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai? Phí sử dụng đường bộ các trạm thu phí đường Quốc lộ 51- áp dụng từ 01/10/2012 15/8/12
    Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai? Quán ăn, trạm dừng chân dọc các tuyến đường 21/6/12

3. hook

hook Hạng B2

Không hoạt động 24/24 nhé, tối 9h đóng cửa rồi, nếu nghỉ lấy sức bác thuê hotel ngủ cho khỏe.
  4. white320i

white320i Hạng B2

Trước khi lên đèo Bào Lộc bên tay phải là có tiệm cơm gì đó bác, e thấy xe Thành Bưởi hay dừng ở đó cho khách ăn cơm nghi ngơi đó bác. còn bên phí tay trái là có cây xăng to lắm bác, cũng có chổ để ăn uống nghĩ ngơi luôn, e thấy mình nên dừng chân ở đó để lấy lại sức tình táo mà leo đèo! chứ Tâm Châu k hoat động 24/24 đâu!
  5. bienlao

bienlao Hạng C

Cám ơn các bác đã trả lời
    Các bác cho hỏi đoạn đường từ bàu ông bàu bà (phan thiết) đi phan rí thì sao ạ, 4B có đi được?
  6. cho.vay

cho.vay Tập Lái

Bàu ông bàu bà??? chỗ này nằm ở đâu vậy bác??? có phải Bàu Trắng đầy sen từ Hòn Rơm đi ra không vậy?? em từng ở PT mà chưa nghe chỗ này bao giờ =-=
  7. sutrang

sutrang Hạng B1

Hình như 4-5 tháng trước có vụ ngộ độc thực phẩm ở Đà Lạt mà nguyên nhân là ăn ở Bảo Lộc thì phải.
  8. khongtainan

khongtainan Hạng C

Quán tên Đồng Tháp pác à,nhưng cũng không bán ban đêm,Thành Bưởi ban đêm chỉ dừng ở Cây Xăng Thạnh Sơn rồi vèo lên núi luôn không ghé Đồng Tháp.
  9. samarine

samarine Hạng B2

ghé cây xăng chợp mắt 1 tí rồi đi tiếp cho an toàn Bác ợ !
    thấy có xe Thành Bưởi, Phương Trang thì đậu ké rồi ngủ , đừng ham đi đêm khuya , nếu ít khi lái ban đêm
    đường xuống PT đi okie nhưng chỉ nên đi ban ngày !

chúc Bác đi đến nơi, về đến chốn !