Hạng C
10/6/11
680
47
28
Các bác cho em hỏi trạm dừng chân này có hoạt động 24/24?
Em định khởi hành buổi tối tại HCM, tới đây nghĩ tí lấy sức sáng mai đi QL 28 xuống phan thiết rồi đi ra phan rí từ đoạn "Bàu Ông bàu bà" (không biết đoạn này đi 4B có được?)
Em có tham khảo trên www.phuot.com thấy cũng được, nhưng hơi ngại vì sợ "cát" đi không được
Mong tin các bác

Hạng B2
23/7/04
271
30
28
35
Annamese
Không hoạt động 24/24 nhé, tối 9h đóng cửa rồi, nếu nghỉ lấy sức bác thuê hotel ngủ cho khỏe.

Hạng B2
18/7/11
291
5
18
Sai Gòn
Trước khi lên đèo Bào Lộc bên tay phải là có tiệm cơm gì đó bác, e thấy xe Thành Bưởi hay dừng ở đó cho khách ăn cơm nghi ngơi đó bác. còn bên phí tay trái là có cây xăng to lắm bác, cũng có chổ để ăn uống nghĩ ngơi luôn, e thấy mình nên dừng chân ở đó để lấy lại sức tình táo mà leo đèo! chứ Tâm Châu k hoat động 24/24 đâu!

Hạng C
10/6/11
680
47
28
Cám ơn các bác đã trả lời
Các bác cho hỏi đoạn đường từ bàu ông bàu bà (phan thiết) đi phan rí thì sao ạ, 4B có đi được?

Tập Lái
22/9/11
13
0
0
bienlao nói:
Cám ơn các bác đã trả lời
Các bác cho hỏi đoạn đường từ bàu ông bàu bà (phan thiết) đi phan rí thì sao ạ, 4B có đi được?
Bàu ông bàu bà??? chỗ này nằm ở đâu vậy bác??? có phải Bàu Trắng đầy sen từ Hòn Rơm đi ra không vậy?? em từng ở PT mà chưa nghe chỗ này bao giờ =-=

Hạng B1
20/6/11
95
1.376
83
Hình như 4-5 tháng trước có vụ ngộ độc thực phẩm ở Đà Lạt mà nguyên nhân là ăn ở Bảo Lộc thì phải.

white320i nói:
Trước khi lên đèo Bào Lộc bên tay phải là có tiệm cơm gì đó bác, e thấy xe Thành Bưởi hay dừng ở đó cho khách ăn cơm nghi ngơi đó bác. còn bên phí tay trái là có cây xăng to lắm bác, cũng có chổ để ăn uống nghĩ ngơi luôn, e thấy mình nên dừng chân ở đó để lấy lại sức tình táo mà leo đèo! chứ Tâm Châu k hoat động 24/24 đâu!
Quán tên Đồng Tháp pác à,nhưng cũng không bán ban đêm,Thành Bưởi ban đêm chỉ dừng ở Cây Xăng Thạnh Sơn rồi vèo lên núi luôn không ghé Đồng Tháp.

Hạng B2
19/9/11
253
2
0
ghé cây xăng chợp mắt 1 tí rồi đi tiếp cho an toàn Bác ợ !
thấy có xe Thành Bưởi, Phương Trang thì đậu ké rồi ngủ , đừng ham đi đêm khuya , nếu ít khi lái ban đêm
đường xuống PT đi okie nhưng chỉ nên đi ban ngày !

chúc Bác đi đến nơi, về đến chốn !