Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
quachbao nói:
Em ở Củ Chi nè bác.Em ở tại thị trấn luôn trong chợ củ chi.Nếu bác có cần hạt giống rau cải để trồng thì hú em,nếu bác có muốn nuôi cá kiểng thì em cũng sẽ tư vấn luôn cho.
@Quách bảo: em đang nuôi các kiểng hả? anh có cái ao ở Vinhc Lộc hôm nào nghiên cứu xem nuôi cá kiểng được hông nhé, nếu mai (CN) rãnh anh chạy lên CC xem cá kiểng và xin vài con về thả vô hồ ở nhà nhé he he....

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Em cũng nghĩ như vậy, cho nên dù yêu thích trang trại vô cùng mà mãi vẫn chưa thành... nông dân được:)
anhhai80 nói:
Nếu bác trực tiếp trông coi thì làm, còn không thì đừng liều nha bác, kinh nghiệm xương máu trong làm nông của em là mình ko trực tiếp thì chỉ có .... từ lỗ đến huề vốn....:mad:

POLTS nói:
quachbao nói:
Em ở Củ Chi nè bác.Em ở tại thị trấn luôn trong chợ củ chi.Nếu bác có cần hạt giống rau cải để trồng thì hú em,nếu bác có muốn nuôi cá kiểng thì em cũng sẽ tư vấn luôn cho.
@Quách bảo: em đang nuôi các kiểng hả? anh có cái ao ở Vinhc Lộc hôm nào nghiên cứu xem nuôi cá kiểng được hông nhé, nếu mai (CN) rãnh anh chạy lên CC xem cá kiểng và xin vài con về thả vô hồ ở nhà nhé he he....
Bác lên em tặng vào cặp cá 7 màu với cá chép cho bác nuôi.

Tập Lái
16/12/10
7
0
0
anhhai80 nói:
Nếu bác trực tiếp trông coi thì làm, còn không thì đừng liều nha bác, kinh nghiệm xương máu trong làm nông của em là mình ko trực tiếp thì chỉ có .... từ lỗ đến huề vốn....:mad:
@anhhai80: Huynh đệ Nông Lâm Tự.

Hạng D
13/1/10
2.009
40.513
113
53
Ý bác chủ hỏi là trồng cây mũi nhọn, con mũi nhọn phải hông ?

Hạng C
16/10/11
617
2
18
Em cũng nghĩ vậy, nếu ko tự mình làm thì khó lắm
NắngSG nói:
Em cũng nghĩ như vậy, cho nên dù yêu thích trang trại vô cùng mà mãi vẫn chưa thành... nông dân được:)
anhhai80 nói:

Hạng D
29/11/06
2.948
37.784
113
53
Đang hóng hớt thớt này để áp dụng cho trang trại 3000m2 tại HTX Hà Quang cũng ở "Chỉ Cu" luôn...

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Em thì đang chuẩn bị mở một khu câu cá giải trí tại Bình Mỹ Củ chi ( đối diện Cảng Bà lụa Bình dương ) khoảng 4 công đất . Các bác thấy có được hem ? Đất mặt tiền đường xe oto , cạnh sông lớn . Ko biết có hiệu quả ko nhưng cũng được cái an hưởng tuổi xế chiều

Status
Không mở trả lời sau này.