Tập Lái
14/12/11
33
24
8
Chao anh em Os,

Vui lòng giúp em tư vấn con Swift với, So sanh giúp em giữa con Swift nhập và phiên bản lắp ráp,

Vừa rồi em có test con Swift thì rất thích (nhưng bên Suzuki lại cho em test con Nhập, con lắp ráp họ kêu ko có xe để test nên em ko biết con lắp ráp như thế nào)

Vui lòng chia sẻ kinh nghiệm giúp em.

Cảm ơn anh em Os.

Hạng B2
20/5/14
231
74
28
40
O Vũng tau thì lấy xe a chạy thử,có 1 bài đánh giá chi tiết sau khi chạy,e vao đọc tham khảo (hinh như bài của bác hugoboss).

Tập Lái
14/12/11
33
24
8
Em cảm ơn bác Kurt đã reply.

Em mới vừa dạo qua topic bác hugo boss, nhưng hình như xe bác boss là phiên bản Nhập.

Xe nhập thì em Test rồi, phải nói very good.

Nhưng khổ nỗi giờ Suzuki nó bán phiên bản Lắp ráp rồi.

nên ko biết cảm nhận phiên bản lắp ráp như thế nào.

Em đang phân vân ko biết mua xe lắp ráp mới 100% hay mua xe nhập xài rồi.

Hạng D
13/1/12
2.667
91.056
113
theo em bác nên lấy xe nhập , xe lắp trong nuoc em chua chay qua , nhưng cũng xem xét chi tiết khi đem xe em đi bảo dưỡng ...chú bé đang kêu bán chiếc nhập đó bác , chiế xe của chú bé được hãng găsng full option,

kể sơ sơ option bị cắt của xe lắp trong nước ; túi khí chỉ có 2 ( nhập 6) , xe nhập có ABS , EBD , BA xe lăp trong nướ hình như chỉ có ABS , cát bộ đièu khiển âm thanh trên vo lăng , ốp nhựa hai bên lương xe , chổ đẻ đồ trên taplo , miếng nhựa ngăn khoan sau , thắng sau tang trống .. xe lắp ráp em thấy phụ tùng madi in Thailan khá nhièu .. em chỉ biết được nhiêu đó :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dat.lesroches
Hạng B2
10/8/11
261
136
43
Quận 7
Bác có thể cho em địa điểm .Em chạy con xe Swift lắp ráp cho Bác chạy cảm nhận tốt hơn ạ.