Tập Lái
15/10/14
25
3
3
40
Các bác thân mến
Em mới tập tọe lái,
Rất cần 1 con che mưa nắng mà dáng dấp có thể đi làm được.
em nghiên cứu các dòng, thấy Fiat là tầm tiền mà lại đáp ứng được nhu cầu và ví của em
Em tính chén 1 em Albea tại Hà Nội,
Các bác tư vấn cho em đời 2007 có hợp lý không, rổ giá thời điểm này bao nhiêu là phù hợp
Bác nào bán trên thị trường uy tín, có nên mua qua bác Hải (Tạ Quan Bửu) không ạ?
Cách mua xe cũ như nào là hợp lý nhất?
Kính mong nhận được sự nhiệt tình của các bác.
Em cảm ơn.

Hạng B2
4/7/13
405
164
43
Bác Hải trên là dân buôn xe Fiat. Bác ý có nhiều xe đc đăng bán trên bonbanh. Nên mua hay không thì tùy Bác, vấn đề là mình phải xem xe trực tiếp Bác à. Albea có 2 loại 1.3 và 1.6, 1.3 tiết kiệm xăng hơn 1.6, cá nhân em đánh giá 1.3 lành hơn nhiều so với 1.6 do kết cấu đơn giản hơn. Giá của albea còn tốt cá nhân không kinh doanh dịch vụ tối thiểu là 160tr, tùy theo chất lượng mà giá có thể cao hơn.
Bác mà thích Siena thì ới em em sang tên cho nhá.

Tập Lái
15/10/14
25
3
3
40
Bác Hải trên là dân buôn xe Fiat. Bác ý có nhiều xe đc đăng bán trên bonbanh. Nên mua hay không thì tùy Bác, vấn đề là mình phải xem xe trực tiếp Bác à. Albea có 2 loại 1.3 và 1.6, 1.3 tiết kiệm xăng hơn 1.6, cá nhân em đánh giá 1.3 lành hơn nhiều so với 1.6 do kết cấu đơn giản hơn. Giá của albea còn tốt cá nhân không kinh doanh dịch vụ tối thiểu là 160tr, tùy theo chất lượng mà giá có thể cao hơn.
Bác mà thích Siena thì ới em em sang tên cho nhá.
Em cảm ơn bác, em thích Albea bác ạ :D,

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Bác lại thích mạo hiểm giống em ngày xưa! Trả giá cho niềm đam mê!