Hạng D
1/6/12
1.090
98
48
Chào các bác!
Thấy có vài bác còn bỡ ngỡ với vấn đề học thi lấy bằng lái A2 B2 đặc biệt là ko biết chọn trường nào để học cho chất lượng,đúng cam kết và uy tín?
Nay e mở dịch vụ tư vấn các thủ tục thi lấy bằng A2 và B2 cho bác nào có nhu cầu lấy bằng nhanh,cấp tốc trước Tết.
Các bác có thắc mắc các vấn đề về thủ tục đổi bằng lái hết hạn,hay mất bằng v.v...thì cứ alo cho e ạ,e sẽ tư vấn nhiệt tình.
Khi gọi các bác nhớ nói là oser để e biết nha.
Tel của e 0916025863 Hải shop ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.963
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
"Em đang du học Úc châu, (Bên này học thi lấy băng quy ra thóc tốn kém lắm!) Em có bằng Vn, đem sang Úc bác đổi giúp đc không? (trường hợp chua có bằng muốn học lái thi ở vn thì học ở đâu (sg) ngon bổ rẻ ạ?"
(một cô gái nhờ em hỏi giúp)

Hạng D
1/6/12
1.090
98
48
"Em đang du học Úc châu, (Bên này học thi lấy băng quy ra thóc tốn kém lắm!) Em có bằng Vn, đem sang Úc bác đổi giúp đc không? (trường hợp chua có bằng muốn học lái thi ở vn thì học ở đâu (sg) ngon bổ rẻ ạ?"
Có bằng VN mang qua Úc đổi thì e bó tay ko với tới rồi ạ.(e ở VN ạ ^.^)
Còn học lái ở VN thì học phí là 6,5tr.
Học ở trường Thành Công hoặc Tiến Bộ nhen hội trưởng.
2 trường này là uy tín và chất lượng nhất thị trường (đúng yêu cầu ngon bổ rẻ ạ)
Từ 3 - 4 tháng là thi.
Cảm ơn hội trưởng già đã thăm hỏi ^.^

• Like
Reactions: tamjc and Ha Sonata
Hạng B1
27/3/10
51
8
8
Bác có chắc là giờ đăng ký sẽ có bằng B2 trước tết ko? Bác có đền 100% hợp đồng cho ae nếu ko có bằng trước Tết ko?. Theo em đc biết tất cả các trường đã full suất thi trước Tết từ các đây hơn cả tháng rồi. Giờ chắc chắn sau Tết mới được thi chứ nói chi đến có bằng trước Tết.
Website của bác sao ko có tên trường gì hết vậy ạ? Bác là trung gian àh? Địa chỉ trong website ko có trong danh sách các trung tâm đào tạo lái xe tại tphcm các bác cẩn thận nhé.

bữa bà chị em quen có 2 đứa con du học bên đó nói đại khái là bên Úc phân ra 2 loại bằng : bằng lý thuyết và bằng thực hành. Nếu có đủ cả 2 cái thì sẽ được cái bằng Full. Nếu có bằng Vn thì qua Úc sẽ được miễn thi phần thực hành ( nghĩa là đc cấp bằng thực hành và chưa có bằng lý thuyết), lúc này bác vẫn đc lái xe nhưng bắt buộc phải có 1 người đã có bằng Full ngồi kế bên. Còn nếu thi tiếp phần lý thuyết nữa sẽ đc bằng Full. Vì vậy có nhiều TH chuẩn bị qua Úc định cư sẽ thi lấy bằng ở Vn trước khi qua đó.

Hạng B2
16/9/13
310
142
43
Hạng D rồi mà vẫn vô đây quảng cáo nhỉ, nếu tư vấn bình thường thì nên xóa cái địa chỉ website đi, hoặc chí ít thì cho nó về font chữ và màu chữ như bình thường.

• Like
Reactions: shoponline2
Hạng D
1/6/12
1.090
98
48
Hạng D rồi mà vẫn vô đây quảng cáo nhỉ, nếu tư vấn bình thường thì nên xóa cái địa chỉ website đi, hoặc chí ít thì cho nó về font chữ và màu chữ như bình thường.
e ko có mục đích quảng cáo trong này.
về địa chỉ website là e chỉ giới thiệu để các bác tham khảo,ko phải là để quảng cáo,nên e nghĩ rằng bác đã nhầm trong quá trình tham khảo ạ.