Hạng B2
8/8/11
121
46
63
nguoiradikhongve nói:
Nói thiệt chứ mình không muốn cãi nhau về quân sự với các bác trên này làm gì,vì đây là diễn đàn không chuyên về vũ khí,nhưng mà khi nào các bác nghe bài này mà cảm thấy như nhạc nó thấm vào từng tế bào và nổi cả gai óc lên thì các bác mới hiểu được tại sao nước ta tuy nghèo nhưng vẫn phải cho con đi học..
Cho đi học rồi vẫn nghèo, éo cho học nữa :p

Hạng F
12/9/10
6.652
41.176
113
48
Bà Tó
Em không chê thực lực của QDNDVN và em không chủ quan với những trang bị vũ khí mà QD hiện đang có .
Cái em muốn nói là "biết người biết ta , trăm trận trăm thắng" .
Em chưa đi qua chiến tranh nhưng em đi qua thời bình . Cũng khá lâu à . Nên em hiểu được giò cẳng của cầu thủ ra sao :D

Hạng C
6/1/11
920
9
18
nguoiradikhongve nói:
Nói thiệt chứ mình không muốn cãi nhau về quân sự với các bác trên này làm gì,vì đây là diễn đàn không chuyên về vũ khí,nhưng mà khi nào các bác nghe bài này mà cảm thấy như nhạc nó <span style=""color: #ff0000;"">thấm vào từng tế bào và nổi cả gai óc lên</span> thì các bác mới hiểu được tại sao nước ta tuy nghèo nhưng vẫn phải cho con đi học..
Nghe thấy gớm.

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Lục Quân bên mình theo em nghĩ là mạnh đó các bác,dạo sau này đầu tư nhiều lắm..nhưng mấy cái này được xem là bí mật quân sự :D.
Nếu có dịp vào trường Sĩ Quan Lục Quân 2 các bác sẽ thấy..

Tập Lái
26/11/11
26
241
28
TH7128 nói:
Lục Quân bên mình theo em nghĩ là mạnh đó các bác,dạo sau này đầu tư nhiều lắm..nhưng mấy cái này được xem là bí mật quân sự :D.
Thấy cái gì vậy bác :D

Hạng D
20/10/11
1.070
1.395
113
anhbocau nói:
Em không chê thực lực của QDNDVN và em không chủ quan với những trang bị vũ khí mà QD hiện đang có .
Em chưa đi qua chiến tranh nhưng em đi qua thời bình . Cũng khá lâu à . Nên em hiểu được giò cẳng của cầu thủ ra sao :D
:D Bữa nào thử hen Anhbocau

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Tương quan lực lượng quân sự các nước Đông Nam Á

Chính tuy tinh nhuệ, từng bước trở thành game thủ như vậy đây các bác
Tương quan lực lượng quân sự các nước Đông Nam Á

Nguồn : Quách đại ca

Hạng F
12/9/10
6.652
41.176
113
48
Bà Tó
Alabama nói:
anhbocau nói:
:D Bữa nào thử hen Anhbocau
Đừng có kiu đá banh à nghen .
Anh đá vai hậu vệ dập đó Ala

Hạng C
27/3/08
994
24.872
93
chốn hoang liêu tiêu sơ
TH7128 nói:
tháy gì vậy bác, để em hỏi thằng bạn em đang học trong đó coi thử có gì mới không