Tập Lái
19/10/13
20
0
0
Em móc thớt này lên cho anh em nào hư cái may_ơ này có chỗ thay giá tốt. Vì thấy các bác bị hư cái này cũng nhiều, thớt này nhằm giao lưu chỗ các bác đã thay và kiếm được chỗ giá tốt nhất cho anh em santafe.
Xe của em bị báo đèn ABS vào hãng kiểm tra thì 2 chỗ đều báo là thay may_ơ sau ghế tài. Nhưng giá hãng báo chát quá nên vẫn chưa thay, anh em nào đã thay cái này rồi thì xin chia sẻ ít kinh nghiệm ạ. Có 1 bác cung cấp linh kiện báo giá thấy rất tốt rồi nhưng chỉ bán phải kiếm chỗ thay nữa nên còn lăn tăn.

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Thật ra nó cũng khong quá mắc dau. anh gọi anh Phuoc - 0933 400 600 de biết kỹ về giá cả nha. Vì bộ phận đó cũng quan trọng lắm bác ak. Vì khi báo vậy thì các chức ngng về ABS - ESP đều khôg còn tác dung nữa, nên được thì bac thay sớm đi. Gọi tới thì nói Thành hồi đó làm ở Ngọc An giới thiệu, biết đâu dc giảm phí tí

Hạng B2
20/4/09
224
66
28
Moay ơ theo xe : 52750 - 2BXXX / >PA66+GF25< , mình thay ở Tiên Phong , giá 2,4tr , khá chát . ( Huyndai SataFe 2009 - SLX )
Thường hư ở bánh sau - bên tài , ko báo vòng quay của bánh xe ( khi test bằng máy ) . Tại sao hư , đến giờ này chưa biết !!!!

Hạng B2
12/4/13
343
20
18
tất cả mọi đèn báo trên tapplo đều quan trọng, chủ quan quá thì dễ tốn tiền nặng hơn, nếu muayo bị nhẹ các bác rút rắc cắm ra vệ sinh sạch sẽ bằng rp7, nếu không hết báo đèn thì nên thay, đèn ABS,và đèn (!) là đèn cảnh báo nguy hiểm, tác dụng của ABS =0

Tập Lái
19/10/13
20
0
0
Thanks các bác, mình đã thay bên bác thanh phúc rồi, chất lượng dịch vụ tuyệt vời ngoài mong đợi

BXL
Tập Lái
30/9/15
37
15
8
74
Xin chao cac ban,
New Sorento cua minh mua thang 8 /2014, chay moi 6000km, may tuan nay cung dang bi hien tuong nhu vay, dem lai Kia PMH check, sau 2 gio test , bao cao khong thay loi, luc check , den bao lai binh thuong ,bo tay luon.
khong biet co giong tinh trang cua ban khong ?
Ps: xin loi may ngay nay laptop bi loi nen viet khong bo dau duoc
minh xai VPS ,go kieu Vni ,nhung trong saigon oto thi khong the bo dau, xin cac thanh phan dum.
Vấn đề hư may_ơ của santafe nên bị báo đèn ABS, đèn trơn trượt xe.........................

Hinh chup luc xe dang chay, kim toc do, dong ho tour, nhiet do va signal deu chet queo.