Hạng B1
3/5/10
75
1
8
em mua xe thường chứ ý đến động cơ hơn là kiểu dáng, động cơ tốt mà kiểu dáng ko dc đẹp cho lắm em vẫn muốn mua :D

Tập Lái
5/12/11
34
0
0
misuko nói:
em mua xe thường chứ ý đến động cơ hơn là kiểu dáng, động cơ tốt mà kiểu dáng ko dc đẹp cho lắm em vẫn muốn mua :D
em chú ý cả 2 bác ạ, bác mà chú ý đến động cơ ko, mấy hãng khác nó cần gì bổ sung kiểu dáng mới đẹp để cạnh tranh :))

Hạng B1
3/5/10
78
0
6
PKien nói:
em chú ý cả 2 bác ạ, bác mà chú ý đến động cơ ko, mấy hãng khác nó cần gì bổ sung kiểu dáng mới đẹp để cạnh tranh :))
vợ em suốt ngày chỉ thích xe có kiểu dáng đẹp, đàn ông chúng mình lại thích xem động cơ trước, rõ khổ

Hạng B1
3/5/10
55
1
8
PKien nói:
tùy thuộc vào nhu cầu của mỗi người mà có sự lựa chọn khác nhau. Hồi trước nghèo, mua con cúp được là mừng lắm rồi, giờ xe nhiều kiểu mua mà cũng phải phân vân

Hạng B1
3/5/10
75
1
8
trangke nói:
tùy thuộc vào nhu cầu của mỗi người mà có sự lựa chọn khác nhau. Hồi trước nghèo, mua con cúp được là mừng lắm rồi, giờ xe nhiều kiểu mua mà cũng phải phân vân

giờ ra nhiều loai xe, nhìu động cơ khác nhau nhằm tiết kiệm xăng nên nhu cầu của con người cũng khác hẳn

Hạng B1
3/5/10
78
0
6
trangke nói:
giờ nhà em vẫn còn con cúp, mặc dù đang chạy chiếc nouvo nhưng ko nỡ bán, để làm kỷ niệm mà bác :))

Tập Lái
5/12/11
34
0
0
oolong nói:
giờ nhà em vẫn còn con cúp, mặc dù đang chạy chiếc nouvo nhưng ko nỡ bán, để làm kỷ niệm mà bác :))
nouvo 1 thời em độ xe :)), giờ em đang thử sức với xe tay côn

Hạng B1
3/5/10
75
1
8
PKien nói:
bác vô trong hãng thay, kiếm chi cho mệt, hãng bảo hành tận 3 năm cơ mà
nhưng em cũng thường hay vọc lắm, nên vẫn muốn mình tự thay hơn, hồi trước em tự thay nhớt cho xe em hoài chứ gì

Hạng B1
3/5/10
55
1
8
misuko nói:
nhưng em cũng thường hay vọc lắm, nên vẫn muốn mình tự thay hơn, hồi trước em tự thay nhớt cho xe em hoài chứ gì
bác mua nhớt ngoài hãng về thay, chứ tự thay mà mua nhớt ko dùng chuyên biệt cho xe là mài mòn động cơ dữ lắm

Hạng B1
3/5/10
78
0
6
trangke nói:
misuko nói:
bác mua nhớt ngoài hãng về thay, chứ tự thay mà mua nhớt ko dùng chuyên biệt cho xe là mài mòn động cơ dữ lắm
ẹc, hồi trước em cũng tự thay, chẳng lẽ vì vậy mà xe em mau tàn hơn ta?