Hạng B1
26/9/07
55
8
8
TP.HCM
Hi các Bác,

Em đang muốn cà số máy, số khung để làm thủ tục sang tên xe Fiat Doblo nhưng ko biết tìm ở đâu. Bác nào biết chỉ Em nhé. Tks các Bác đã xem tin!

Hạng B1
19/7/14
84
14
8
Đà nẵng
Hi các Bác,

Em đang muốn cà số máy, số khung để làm thủ tục sang tên xe Fiat Doblo nhưng ko biết tìm ở đâu. Bác nào biết chỉ Em nhé. Tks các Bác đã xem tin!
số khung nằm ở dưới chân ghế phụ còn số máy thì hơi khó thấy vì nó nằm ngược( nhìn từ dưới gầm thì mới thấy)và cấn ống gió

Hạng B1
23/12/09
96
61
18
Saigon
Số máy nằm khoảng bánh trớn, dưới ống bô-e, gần ống nước. Bác phải gỡ ống bô-e, bình ắc quy, đế bình ắc quy. Dùng decal giấy loại mặt nhám dán vào chổ số máy, dùng bút chì từ 2B đến 4B cà khoảng 10 tờ lựa ra thì được. Còn muốn khoẻ thì chạy ra chỗ sang tên xe có mấy tay cà số chuyên nghiệp luôn.

Hạng B1
26/9/07
55
8
8
TP.HCM
Số máy nằm khoảng bánh trớn, dưới ống bô-e, gần ống nước. Bác phải gỡ ống bô-e, bình ắc quy, đế bình ắc quy. Dùng decal giấy loại mặt nhám dán vào chổ số máy, dùng bút chì từ 2B đến 4B cà khoảng 10 tờ lựa ra thì được. Còn muốn khoẻ thì chạy ra chỗ sang tên xe có mấy tay cà số chuyên nghiệp luôn.
Tks Bác tư vấn. Tuy nhiên, mình muốn tự mình tháo ra cà chứ đưa mấy chú 282 tháo thì phiền lắm (vì người VN chuyên gia ẩu).

Tập Lái
21/10/15
10
0
1
49
Hi các Bác,

so may nam phia ben hop so phia duoi bo chia nuoc giai nhiet bac a

Tập Lái
3/4/15
32
4
8
34
Bác nói chuẩn quá!

Tập Lái
3/4/15
32
4
8
34
Tks Bác tư vấn. Tuy nhiên, mình muốn tự mình tháo ra cà chứ đưa mấy chú 282 tháo thì phiền lắm (vì người VN chuyên gia ẩu).
Cũng tùy! Bác ra hãng nó tháo cho! Đỡ mất công!

Tập Lái
28/5/18
1
0
1
28
Em cũng đang muốn tìm số khung, số máy của dòng xe ô tô tải veam 1,25T ạ. Mọi người biết chỉ giúp em với được không ạ? (Số khug em vừa tìm được rồi, nhưng tìm mãi mà vẫn k thấy số máy đâu). Em cám ơn m.n ạ.