Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Như tiêu đề, em đang tính đổi bằng lái sang nhựa PET, hiện em đang ở Vũng Tàu. Nghe mấy người quen làm dịch vụ mắc quá, toàn trên 1 triệu, mà có người bạn trên TP trước dạy trường lái làm có 300 - 400 trăm nghìn gì đó em ko nhớ rõ. Nên em mạo muội hỏi các bác, có bác nào ở VT biết người nào làm mà giá hạt dẻ thì chỉ em với. Thanks!

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Như tiêu đề, em đang tính đổi bằng lái sang nhựa PET, hiện em đang ở Vũng Tàu. Nghe mấy người quen làm dịch vụ mắc quá, toàn trên 1 triệu, mà có người bạn trên TP trước dạy trường lái làm có 300 - 400 trăm nghìn gì đó em ko nhớ rõ. Nên em mạo muội hỏi các bác, có bác nào ở VT biết người nào làm mà giá hạt dẻ thì chỉ em với. Thanks!
Nên tự đi khám SK và lên Sở GTVT tại BR đổi bác ạ (thủ tục rất đơn giản) – Mệt nhất khoản khám SK thôi….Mua giấy khám SK lung tung, phát hiện giấy giả nó thu luôn bằng của mình và 5 năm sau mới cho học lại thì ccmn lun…!!!!
http://www.baobariavungtau.com.vn/p...-nhan-suc-khoe-gia-trong-cap-doi-gplx-529702/

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/6/13
479
269
63
Mình mới đổi ở Vũng tàu xong. Mình học ở SG thẻ giấy có giá trị đến 2024 nhưng mình mới đổi qua Pet gộp A1 và B2. Học ở nơi khác thì chờ 3 tháng( theo luật thì có 25 ngày).Học ở Vũng Tàu thì mất khoảng 1 tuần. Thủ tục đơn giản, bác làm 1 tấm hình 3x4, photo bằng lái B2, A1 cũ, Giấy khám sức khoẻ thời hạn ko quá 12 tháng, Hồ sơ gốc. Đi lên sở GTCC vào sáng thứ 7 ít người, khoảng 15-30p là xong việc lấy giấy hẹn. Thằng nào hành bác bác đọc rõ thông tư của bộ giao thông vận tải xong chửi vào mặt tụi nó. Tụi nhà nước nó hay hành lắm, nhưng mình đúng làm căng là tụi nó sợ.
- Đợt rồi nó hẹn mình 3 tháng chưa có mình lên chửi um sùm thế là nó xin lỗi rối rít. 2 ngày sau có.

Hạng B2
29/6/13
479
269
63
Nên tự đi khám SK và lên Sở GTVT tại BR đổi bác ạ (thủ tục rất đơn giản) – Mệt nhất khoản khám SK thôi….Mua giấy khám SK lung tung, phát hiện giấy giả nó thu luôn bằng của mình và 5 năm sau mới cho học lại thì ccmn lun…!!!!
Mình rút kinh nghiệm lên Sài gòn vào bệnh viện Q3 khám đóng 30k 5p sau có kết quả. Khám ở cái bệnh viện Lê Lợi phải mất cả ngày, mà nhiều khi tụi nó đánh rớt sức khoẻ luôn. dcmn chứ.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Hiện nay học tại VT thì đổi trong 05 ngày, em mới đổi bằng SG - 34 ngày có bằng luôn gòi…..Tuy nhiên cùng ngày có 1 bác bằng Bình Dương lại hẹn 3 tháng!!!! Éo hiểu thế nào nữa???

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Hiện nay học tại VT thì đổi trong 05 ngày, em mới đổi bằng SG - 34 ngày có bằng luôn gòi…..Tuy nhiên cùng ngày có 1 bác bằng Bình Dương lại hẹn 3 tháng!!!! Éo hiểu thế nào nữa???
Dậy sớm vại bác Gà ? Dể hiểu thoai, cơ chế mà, hía hía.