Hạng B2
4/11/14
154
406
63
Nhờ mấy bác chuyên cung cấp thẻ SD Vietmap và các cao thủ vào tư vấn giúp e.
E có cái màn hình DVD Pladin có khe cắm thẻ SD GPS, nếu mình sử dụng thẻ này thì ở nhà có biết xe đang ở đâu không ?
Cảm ơn mấy bác nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Hí hí...bác chủ thớt có ý đồ "xấu" nè, sợ bà cả giám sát hành trình di chuyển nè. Em khuyên bác nên kiểm tra lại xem xe bác có gắn gps chưa nếu vợ bác cũng biết chạy xe ;-)

• Like
Reactions: lydung
Hạng B2
4/11/14
154
406
63
Hí hí...bác chủ thớt có ý đồ "xấu" nè, sợ bà cả giám sát hành trình di chuyển nè. Em khuyên bác nên kiểm tra lại xem xe bác có gắn gps chưa nếu vợ bác cũng biết chạy xe ;-)
Ko có zụ ý đồ xấu nhé bác, E tính gắn GPS tracker mà hơn 2 trẹo, GPS dẫn đường có hơn 6 x nếu có chức năng định vị luon thì kinh tế hơn.
vợ e có bằng nhưng ko bao giờ đi vì làm biếng , thích e chở đi.

• Like
Reactions: tonyhao
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Ko có zụ ý đồ xấu nhé bác, E tính gắn GPS tracker mà hơn 2 trẹo, GPS dẫn đường có hơn 6 x nếu có chức năng định vị luon thì kinh tế hơn.
vợ e có bằng nhưng ko bao giờ đi vì làm biếng , thích e chở đi.
Sao giống (n/)zợ mình thế

Hạng C
11/3/14
637
932
93
Sát vách nhà mình tụi nó làm cái này. Có gắn sim để sms về điện thoại vị trí , có báo động..... Hỏi nó giá cả thế nào thì nó nói:
- Cũng nhìn người mà có giá anh ơi! VD như mấy bà đi mua để gắn vô xe chồng thì nó báo 2-3 chai rồi thuyết minh a, b, c thế nào mấy bả cũng mua. :)

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Em cảnh báo các bác có bà xã biết đi xe hơi,bác nào hay rẽ ngang, đi tắt cửn thựn. Nếu thấy bất an vui lòng đi kiểm tra xem xe được gắn thiết bị định vị chưa nhé...em không nói cho vui đâu ah nha :D

• Like
Reactions: kecodon