Tập Lái
9/6/14
5
0
1
37
Close!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
31/3/11
563
24.395
93
0948363683
Cả nhà ơi xin giúp em vấn đề này ạ!
Xe Vision em mới mua nay cũng đc 1năm rồi (5.800km). Hôm trước xe em đg đi, bổng dưng fần báo hiệu bật đèn fa bổng dưng sáng, trong khi đó mình không bật đèn, có tắt xe thì vẫn sáng. Em đem đến hãng ktra thì mấy anh kỹ thuật nói xe bị chạm cục sạc ( cục sạc nóng đến nỗi sờ vào có thể gây phỏng ) và e để ý là từ lúc mua xe về, chạy liên tục trên 30phút là cốp xe rất nóng, bây giờ hãng đã thay cục sạc cho em rồi, nhưng tình trạng nóng ở cốp xe vẫn diễn ra. Em cảm thấy bất an. Vì hôm bị sáng đèn, nta nói nếu e để lâu hơn 1chút nửa là có thể gây cháy xe lun.
Bây giờ em fải làm sao ạ? Mong cả nhà giúp đở em vđề này a!. Em cảm ơn nhìu.
Mợ (bác) mua xe ở head nào đem ra kêu nó kiểm tra lại thật kỹ vì liên quan đến an toàn của mình nữa, cứ làm toáng lên để nó tìm lỗi và khắc phục triệt để cho mình chứ nhiều khi chỉ kiểm tra cho có

• Like
Reactions: saigonnang135
Tập Lái
9/6/14
5
0
1
37
Bửa e ra ktra bên Head nói e phải thay mất 600k hay 700k j đó, mà e k chịu, xe trong tgian còn bảo hành sao bắt mih trả tiền, nói mãi bên đó họ mới chịu bảo hành thay mới cho e. Nhưng mà mấy anh thợ ktra đường điện xe thì bảo chẳng bị j hết. Giờ chẳng bit làm sao? Có khi nào đi đc thời gian lại bị tình trạng này nữa k bit.

Tập Lái
9/6/14
5
0
1
37
Nói chung vision chạy chán lắm mấy bác ơi, em lỡ mua rồi nên chịu thôi, chứ e thấy mua lead mới bi giờ hoặc AB cho lành, vision gầm xe thấp kinh khủng :p

Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Nói chung vision chạy chán lắm mấy bác ơi, em lỡ mua rồi nên chịu thôi, chứ e thấy mua lead mới bi giờ hoặc AB cho lành, vision gầm xe thấp kinh khủng :p
Tính mần một chiếc, đọc xong bài của mợ.....à mà thôi :)