Tập Lái
20/12/13
38
3
8
LeVanAnh Tuan.....ban co the mo ta con dau hai quan tren cai to khai hai quan kg?
Neu ma con dau ghi la: Tong Cuc Hai Quan( chi cuc hai quan cua khau sai gon khu vuc 3) thi minh chung suong va neu nghi la :Cong Hoa Xa Hoi Chu Nghia Vietnam thi ok

Hạng D
18/3/11
1.068
96
48
Sài Gòn HCM
Dear Bác,
Theo em biết anh bán xe cho Bác cũng đang (xù đầu) tìm cách hỗ trợ đó Bác, do thật sự cơ quan ĐK ở VT "kiểm tra" quá nghiêm ngặt Bác ạh!
Bác bình tĩnh chờ thêm thông tin nhe....!

Tập Lái
20/12/13
38
3
8
Mrtupt::::dang rat binh tinh lam..len day cung de hoi thong tin de cung cap cho EA lam cho le..much dich la lam sao biet giua cong an va hai quan no gui va nhan cong van .tui no choi minh ma

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/7/13
13
0
1
Giống em rồi, chỉ mỗi con dấu mới của hải quan làm em đi lại mấy lần, sau chán quá cho nó 1 củ thế là nó xác nhận luôn, thời buổi này là thế mà. Nguyên tắc khi thay con dấu mới nhất là cơ quan chính quyền đều phải thông báo và công bố toàn quốc thế mà nó toàn bảo là không biết. Bọn này toàn làm khó để kiếm tiền thôi. chán.

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Xe em cũng sắp lấy 8/3 này nó về 1 tuần sau vó hải quan không biết có bị như bác không nữa .lo lắng giống bác quá

Hạng C
23/12/13
514
527
93
nguyentam1326 nói:
Xe em cũng sắp lấy 8/3 này nó về 1 tuần sau vó hải quan không biết có bị như bác không nữa .lo lắng giống bác quá
Bác ở SG hay ở đâu? Nếu ở SG thì chắc ko bị đâu vì em mới lấy xe hôm 15/02 xong. Nhanh gọn lắm bác ah. Em chẳng phải đi đâu cả, trừ đi bốc biển số xe thôi. Bác sale làm hết cho em luôn.

Hạng B1
5/9/13
76
0
0
EA nó lấy em 6tr phí đăng ký và giúp làm hồ sơ nên nhanh gọn, ko có problem gì cả. Bác cứ dí EA sát ván thôi là ok.