Hạng B2
2/10/07
103
0
0
RE: Xe xã hội chủ nghĩa

Bác vào www.otofun.com mục CLB offroad mà xem, thớt CLB offroad có thêm thành viên mới hay CLB Nhiếp ảnh mà xem bác ạ
Con trên TTVNOL là nó đấy ạ, lần đó đang làm dở dang thấy xấu nên ngay làm lại rồi
Sắp tới ông ấy làm thêm 1 em Gaz69 và 1 em Volga cũng đẹp nghiệt ngã, nghe nói đang chuẩn bị mua về, khoảng 2 tháng nữa là lăn bánh

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

À quên, cậu lái xe đấy hiền hòa như Quan tòa bác ạ, bác cứ chụp ảnh thoải mái

chắc cũng rẻ thôi bác nhỉ, tiền độ mới đắt chứ. tình hình này em cũng gạ sếp mua cho mỗi thằng 1 cái đi cho hoành tráng:) chứ mua 1 con này em cá là rẻ hơn mua 1 con xe máy xịn
mà em đùa thế chứ, ai người ta lại cấm mình chụp vài kiểu ảnh nhỉ, bây giờ xã hội văn minh lịch sự lắm rồi, chẳng ai mang nắm đấm ra doạ nhau đâu, em chỉ sợ nhất mấy thằng cầm tiền cả cục đi ném lung tung, vào đầu người khác thì có mà.... hị hị

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Em hỏi phát,bác nào có dữ liệu và hình của xe Giải phóng không ạ?????Em nhớ hình ảnh nó thời những năm 60,các đoàn xe thường có loại này(ben),mỗi lần về quê Ngoại là được đi nhờ bởi chúng,nên có chút kỷ niệm.:D

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: MINA

Em hỏi phát,bác nào có dữ liệu và hình của xe Giải phóng không ạ?????Em nhớ hình ảnh nó thời những năm 60,các đoàn xe thường có loại này(ben),mỗi lần về quê Ngoại là được đi nhờ bởi chúng,nên có chút kỷ niệm.:D

He He ! Có phải Bác thường thấy xe của Đoàn vận tải Ô-tô số 18 không ? Đoàn này xe Giải phóng thùng gỗ là chủ lực đấy. Còn xe Giải phóng Ben thường trang bị cho các công ty xây dựng - Để E kiếm cho Bác một cái xác xe Giải phóng nhá :D

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Có phải các bác nói con xe này không?
Xe xã hội chủ nghĩa

Xe xã hội chủ nghĩa

Xe xã hội chủ nghĩa

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Phải nói là quá đẹp !

Xe LX có cái hay là trông rất phong trần nhưng vẫn mang nét đẹp hiền lành chứ không hầm hố như xe Mỹ