E51
Tập Lái
3/4/08
18
0
0
53
Bác nào di xem đua xe ở Sing chưa? chỉ giùm cho e cách đăng ký mua vé

RE: xem dua xe cong thuc 1 o Singapore

Bác lên trang web chính thức của SingaporeGP là có thể mua vé trực tiếp luôn. Vé sẽ được lưu tại Suntec City Tower, bác sẽ được cung cấp một cái mã vạch, người mua trực tiếp tới Suntec City, đưa cái mã vạch cùng với hộ chiếu ra là nhận vé...:)

Hạng B2
12/4/08
200
0
0
53
Saigon

Ai đăng ký rồi, báo danh, tổ chức đi chung cho vui các bác.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: kebab

Bác lên trang web chính thức của SingaporeGP là có thể mua vé trực tiếp luôn. Vé sẽ được lưu tại Suntec City Tower, bác sẽ được cung cấp một cái mã vạch, người mua trực tiếp tới Suntec City, đưa cái mã vạch cùng với hộ chiếu ra là nhận vé...:)
Vụ này hay đấy , Bắp đứng ra tổ chức đê ....

OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN

Vậy phải có visa mới đi được hả bác? các biết có tour nào tổ chức đi từ Sài gòn qua Sin để xem F1 không?

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Đi Singapore thì không cần visa bác ạ, tour tổ chức đi xem F1 thì em nghĩ là bác yêu cầu các công ty du lịch thì họ sẽ làm cho bác ngay

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

Thank you for purchasing tickets for the inaugural 2008 FORMULA 1™ SingTel Singapore Grand Prix.
We are currently finalising the despatching schedule for tickets and we are provisionally looking at commencing the pick-up of physical tickets from the last week of June or the first week of July.
In order to provide a smoother experience, we will be staggering the pick up of tickets via the unique confirmation numbers listed above.
As you can imagine, with the large volume of tickets to issue this process will take several weeks. We will be writing to you again shortly to inform you of the date window within which you can pickup your tickets.
Your selected pickup location is :

SingPost - Suntec City
Các bác có nhận thư này của bọn F1 không? Nó đòi mình đi lấy vé sớm.