Status
Không mở trả lời sau này.
D1
Hạng B2
7/11/10
367
8
18
40
D1 Workshop
Bên e vừa lắp xong bộ giải mã để có thể xem hình khi xe đang chạy cho MB C300 AMG và có thể lắp cho các dòng xe khác của MB

Xem hình khi xe đang chạy + lắp thêm DVD + cài Vietmap cho Mercedes E-class (trang 7)

Xem hình khi xe đang chạy + lắp thêm DVD + cài Vietmap cho Mercedes E-class (trang 7)

Sau khi lắp xong thì chủ xe quá vội nên chưa chụp được hình ảnh lúc xe đang di chuyển. AE thông cảm nha

Thời gian qua các dòng xe của MERCEDES BENZ hầu như đã cắt bớt option DVD của xe. Nếu ae mún có 1 phần giải trí mới thì cũng nên tham khảo nhé, và cũng có bộ giải mã cho 1 số dòng xe đã có DVD sẵn nhưng bị ngắt hình khi xe chạy.
Xem thêm thông tin trên http://www.d1vn.com.vn/products/productdetail.aspx?CateID=112&ProdID=225

Vì hàng đang về và chuẩn bị lắp cho e C300 AMG 2011 (ko có option DVD của chính hãng nên chọn giải pháp này). E xin nói thêm là vẫn sử dụng nguồn âm thanh và ampli zin của xe nên tiếng ra vẫn như zin, điều quan trọng là vẩn sử dụng tất cả các nút bấm trên vô lăng và xem các thông tin của xe trên màn hình như zin

Option hay của DVD gắn thêm là có thể gắn thêm camera de, đầu thu sóng kĩ thuật số TV hoặc sử dụng ăngten thường để thu sóng kênh truyền hình, có thể gắn thêm camera quan sát phía trước đầu xe, màn hình cảm ứng...

E sẽ update thông tin và hình ảnh khi lắp xong trên Mer C class. Có 2 loại DVD:
- Sử dụng màn hình zin 5.8" của xe và gắn thêm bộ cảm ứng
- Thay thế hoàn toàn màn hình mới với kích thước 7" và có chức năng cảm ứng (sẽ thay thế luôn ốp táplo mới vì ốp cũ sẽ ko vừa cho màn hình 7")

TO BE CONTINUED...

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: ShinSpears
Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Re:Xem DVD khi xe đang chạy của xe MER

Chỉ cho những xe đã có DVD hả bác ?

D1
Hạng B2
7/11/10
367
8
18
40
D1 Workshop

Thong.Nguyen nói:
Chỉ cho những xe đã có DVD hả bác ?

A tham khảo trên web của e ah http://www.d1vn.com.vn/products/productdetail.aspx?CateID=112&ProdID=225 . Nếu những dòng xe ko có DVD sẵn thì giải pháp là lắp đặt thêm đầu DVD vào, mã hàng trên đường dẫn đó cho GLK là D12D-SBZ10. Nếu có gì thắc mắc a cứ đặt câu hỏi ah. Xin cám ơn

Hạng C
19/7/08
824
35
28
www.otosaigon.com

Cho em hỏi thêm là hàng này là hàng chính hãng Mer hay sao bác? Lap cho E 250 thì giá cả thế nào bác. Nếu thêm bộ kit Camera lùi nua thì bn ah? Có gì pm em nhé.

D1
Hạng B2
7/11/10
367
8
18
40
D1 Workshop

carolw nói:
Cho em hỏi thêm là hàng này là hàng chính hãng Mer hay sao bác? Lap cho E 250 thì giá cả thế nào bác. Nếu thêm bộ kit Camera lùi nua thì bn ah? Có gì pm em nhé.
Xe a là DVD có sẵn hay là CD thôi ah? Và cho e hỏi là a mún hỏi về vấn đề gì ah?

Hạng D
3/9/08
4.594
46.970
113

Em rón rén hỏi cụ D1. Bộ giải mã này có an toàn cháy nổ không bác uiiii?:D

Hạng B1
5/9/07
57
1
8

bac cho em xin cai gia di. xe em c200 2012 ko co dvd. sorry em ko viet dau' duoc

D1
Hạng B2
7/11/10
367
8
18
40
D1 Workshop

heosua24 nói:
bac cho em xin cai gia di. xe em c200 2012 ko co dvd. sorry em ko viet dau' duoc
A cho địa chỉ email để bện e gửi báo giá ah

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

không thấy có đời W212

Status
Không mở trả lời sau này.