Tập Lái
29/9/14
47
7
8
46
Thưa cá Pác em mới cưới được vợ 2 Mazda 323 đời 1998 nhưng hiện tại nó bi các lỗi như sau xin các Pác chỉ giáo em với
- 1 phuộc trước bên lơ bị xì nhớt, em không biết có phục hồi được không, hay mua mới thì mua ở đâu và giá bao nhiêu xin chỉ giúp.
- Em dự định bọc da ghế ngồi, nhưng ko biết chỗ nào đẹp và giá như thế nào.
- Các topi, tắc-kê bị bung
- 2 bên chỗ kính chiếu hậu bị mục khoảng 15cm, em ko biết chỗ nào làm cái này vậy các Pác
Xin các giúp em nha !

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Phuộc thì bác lên an dương vương, nên thay mới nguyên cặp đi cho cân bằng xe.
Chỗ mục thì tìm gara chuyên đồng sơn, trên này nhiều bác làm.
Bọc ghế da thì thấy nhiều bác ca ngợi bác Tám may nệm cũng ở đường an dương vương luôn.
Tắc kê em cũng hay mua trên đường an dương vương

Tập Lái
29/9/14
47
7
8
46
Hi Pác HMG !
Pác có thể nói rõ giúp em là của hàng tên gì trên đường An Dương Vương và gá nó có rê không vậy Pác ?
Chân thành cám ơn các Pác nhiều

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Rẻ thì em không giám khẳng định nhưng nhiều bác ca ngợi, cá nhân em chưa thay phuộc và gầm nên cũng chỉ nghe hơi thôi. Phuộc gầm thì nhiều bác nhắc đến gara Quang Vũ ở An Dương Vương gần ngã tư giao với Trần Bình Trọng. Trước em cũng tưởng phuộc hỏng nên có hỏi thì bác Vũ báo giá 3,6 triệu 1 cặp, xe em mazda 626

Tập Lái
29/9/14
47
7
8
46
Dạ cám ơn Pác. em mới cưới vợ 2 (cũ) nên còn lăn tăn lắm, xin các Pác chỉ giáo thêm nha !
Vậy là Pác đã đến gara Quang Vũ nhờ kiểm tra phuộc hả, vậy ko phải hư phuộc vậy hư gì vậy Pác ?

Tập Lái
29/9/14
47
7
8
46
Các Pác giúp em chỉ chỗ rửa máy xe vì xe này máy móc lâu rùi ko có rửa (chuyên rửa máy xe}
Thanks !