Tập Lái
18/8/14
6
0
1
41
Tình hình nhà mình ở trên đường Đỗ Xuân Hợp mình muốn chở gia đình đi qua khu đô thị mới HimLam Q7 chơi.Mình không biết nên đi qua cầu Phú Mỹ hay đi cầu Sài Gòn.Với lại cung đường đi mình không biết có mấy chú cá vàng mai phục không nữa ai đã đi rồi xin chỉ giáo ạ.
p/s Em đi xe nhà Vios ạ.

Hạng B2
4/5/09
454
10
18
Bác qua cầu Phu Mỹ! Đi hết đường Nguyễn Thị Thập là tới.

Tập Lái
18/8/14
6
0
1
41
Dạ em cám ơn ạ.Trên cung đường đó nên chú ý chạy như thế nào để đừng bị tuýt còi ạ.???

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Dạ em cám ơn ạ.Trên cung đường đó nên chú ý chạy như thế nào để đừng bị tuýt còi ạ.???
Cứ đi bình thường thôi bác, ko có gì sợ cả, lưu ý bác tí là khi bắt đầu xuống dốc cầu PM bên Q.7, thay vì đi thẳng rồi vòng ra NVL (chỗ này nhiều bác bị dính nè) thì bác xi nhan phải rồi đi xuống đường bên hông cầu vào đường Ng. Văn Quì rồi chạy thẳng 1 mạch qua NTT rồi tới khu Him Lam thôi. Cái Vietopia này nằm ngay bên phải sát chân cầu Him Lam, giá vé trẻ em đâu là 290k, người lớn là 90k, giống hệt bên Kiz city, q.4 đc cái rộng hơn và toàn bộ nằm trong nhà có máy lạnh.

• Like
Reactions: candynham
Hạng D
7/1/14
1.001
5.946
113
Cứ đi bình thường thôi bác, ko có gì sợ cả, lưu ý bác tí là khi bắt đầu xuống dốc cầu PM bên Q.7, thay vì đi thẳng rồi vòng ra NVL (chỗ này nhiều bác bị dính nè) thì bác xi nhan phải rồi đi xuống đường bên hông cầu vào đường Ng. Văn Quì rồi chạy thẳng 1 mạch qua NTT rồi tới khu Him Lam thôi. Cái Vietopia này nằm ngay bên phải sát chân cầu Him Lam, giá vé trẻ em đâu là 290k, người lớn là 90k, giống hệt bên Kiz city, q.4 đc cái rộng hơn và toàn bộ nằm trong nhà có máy lạnh.
Giá vé trẻ em là 198k người lớn 30k thôi bác

• Like
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Bác chạy qua vừa hết cầu Phú Mỹ, signal phải đi thẳng qua Nguyễn Thị Thập, đi hoài là tới cầu Him Lam luôn. Cứ giữ lane oto mà đi. Tốc độ nội thị thì chả care gì xxx.

• Like
Tập Lái
18/8/14
6
0
1
41
Bác chạy qua vừa hết cầu Phú Mỹ, signal phải đi thẳng qua Nguyễn Thị Thập, đi hoài là tới cầu Him Lam luôn. Cứ giữ lane oto mà đi. Tốc độ nội thị thì chả care gì xxx.

Em cám ơn các bác nhiều nhiều lắm ạ.Đúng là em đi Vietopia luôn ạ hi hi hi.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
E thì sẽ đi hầm thủ thiêm thoáng hơn, quay đầu gầm cầu Ông Lãnh rồi lên cầu Camette, rẽ phải lưng chừng cầu xuống bến Vân Đồn dọc kênh, rẽ trái đèn đỏ đầu tiên ra Khánh Hội,chạy thẳng qua cầu Kênh tẻ, rẽ phải chỗ đèn xanh đỏ Lotte ( đèn thứ hai sau khi qua cầu Kênh tẻ) là tới, Vietopia nằm bên phải chân cầu Himlam.

• Like