Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/5/07
39
84
18
chắc hẳn a e otosaigon nhà mình cũng hay đi phượt Đà Lạt cùng gia đình bạn bè.Đi nhiều cung giờ khác nhau nên có thể các sẽ kiếm quán cơm dọc đường bỏ bụng. Em xin mạn phép giới thiệu quán cơm nhà mình tí
Nằm ở km 109 quốc lộ 20 huyện Định Quán,tỉnh Đồng Nai. Bán cơm dĩa,cơm phần,đồ ăn nấu tại chỗ giá cả bình dân.thích hợp cho du lịch từng đoàn,gia đình. Quán xá lịch sự,rộng rãi,thoải mái,đặc biệt là có chỗ đậu xe rộng rãi,không phải đậu ven đường để các anh xxx bắt bẻ nhé,sân rộng to ,các loại 4 - 16 - 52 - container đều chơi dc hết nhé .Quán phục vụ cả khuyan nên các bác cứ yên tâm .
Quán Ngọc Cúc (Tấn Thành cũ) km 109 quốc lộ 20 hân hạnh phục vụ anh em bác tài otosaigon

Đặc biệt sẽ hướng dẫn đầy đủ các trạm xxx cho các bác otosaigon lần đầu đi qua cung đường này ^_^

Có vài hình ảnh giới thiệu gọi là
Xin phép ad cho e giới thiệu quán cơm nhà quốc lộ 20 tỉnh Đồng Nai,chỗ đậu xe rộng rãi

Xin phép ad cho e giới thiệu quán cơm nhà quốc lộ 20 tỉnh Đồng Nai,chỗ đậu xe rộng rãi

Hạng B2
3/5/11
312
30
28
được đó bác chủ , em sẽ ghé .Chúc bác đông khách

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Bác này rất gần với quán cơm xe tải Tấn Thành thì phải? Bác làm sao như bên đó, khách ngồi xuống bàn, gọi món là xào nấu, đem ra nóng hổi. Trước đây, khi còn là "fan" của QL20, mình thường ghé ăn cơm tại đoạn này.

Kinh doanh ăn uống mà nóng, tươi, ngon, vệ sinh, giá cả hợp lý là AE ghé hoài, bác ạ. Tuy khách vào là để ăn uống, nhưng bác chủ quán chú ý khu vực chổ ngồi, khu vực bếp và đặc biệt chú ý cái KHU VỰC ĐI VỆ SINH PHẢI TUYỆT ĐỐI SẠCH SẼ...

Nhiều quán ăn, khách vào khu vực vệ sinh xong ra ngồi bàn không còn cảm hứng ăn uống luôn. Và lần sau, không giờ trở lại.

Sẽ ghé bác khi có dịp qua QL20.

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Bác làm tấm bảng lôgo otosaigon.com anh em sẽ chạy vào liền à.
Ý quá hay, chỉ cần cái logo OS to tổ tướng là bác sẽ thấy dân OS trên đường thiên lý tấp vào ào ào, vấn đề của bác chủ quán cơm là làm sao để sau cái lần đầu tiên, thì AEOS sẽ thoải mái ghé lại lần 2 hoặc tiếp tục comment, giới thiệu cho OS khác, chứ không thì hiệu quả của cái logo OS sẽ không như ý mà có khi đó là tín hiệu để AEOS tránh vào chứ không phải tấp vào đâu nhé..hehe..

• Like
Reactions: Sixsense
Hạng B2
28/2/11
121
80
28
Bác chủ cho cái tọa độ lên đây để anh em nhập vào vietmap, đi ngang máy báo khỏi phải tìm.
Mà đã có bác nào vào thưởng thức chưa vậy, cho tí ý kiến nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.