Hạng D
26/11/09
1.054
882
113
Bà Rịa
Xin chào cả gia đình TFC, e cưới vọ 2 đã được dăm ba tháng nhưng do nhiều lý do nên chưa kịp ra mắt vợ 2 với gia đình TFC:(. thú thật với các bác, lúc trước e ở gia đình HFC vợ 2 e là Honda civic 2.0 2008, nhưng rồi tình nghĩa với cô vợ trẻ Honda của e cũng đến lúc chấm dứt do e đã phải lòng một phụ nữ lớn tuổi Camry 3.0 2003( cái này ở ngoài đời hơi bị ngược các bác nhể
),nhưng e đã bất chấp dư luận của gia đình và xã hội vẫn quyết định cưới chị Cam về làm vợ:), ai nói e ngu e chịu:mad::mad:(chả biết cái này gọi là lên đời hay xuống đời nữa
), nhưng wan trong là e cảm thấy happy với vợ mới này là okie rùi phải ko các bác.khổ cái mình chả phải là đại gia cộm cán gì, tiền cũng chỉ là dành dụm tích góp nên cũng chả có điều kiện mà cưới cô vợ Cam trẻ tuổi hơn chút, thôi thình đành tự lên đời cho cô vợ đã khá lớn tuồi của e:D, bởi vậy nên vợ e bây h nhìn nửa vời lắm các bác ạh
, hôm nay phọt lên cho các bác ném đá chơi
, các bác cứ ném đá thoải mái nhé e ko buồn đâu,hehehhe. và sau đậy sẽ là phần chính, show thui
:
Loạt hình toàn thể vợ e bên ngoải nhé các bác, nói chung là làn da e nó vẫn còn nuột nà lắm, mà e nó lại da trắng nữa chứ, đúng ý e, bởi zậy nhìn thấy là e yêu luôn

Lên cho vợ cái Ca-lăng của 205 nào

Và tiếp theo, 205 có Projector thì mình cũng có, tuy là ko giống nhưng e thích thế này hơn, wa đây cũng cảm ơn bác Khắc Trung đã phẫu thuật đôi mắt cho vợ e, e rất hài lòng

Và sau đây là đến phần nội y,hehe

Cũng ráng gôm lúa để bổ sung phần Multymedia cho bằng chị bàng e, phần này do bác Diệu thi công cho e

Àh wen, phần ngoại thất e qen cái này, giò người ta bong bóng thì giò e cũng bong bóng, nhưng do ko đủ lúa lên cho e nó bộ giò mới nên giò e nó nửa vời thế này đây ah, buổi tối đi cũng chiếu chiếu như ai, hehe

Âm thanh thì không đươc Boss, Focal, Alpine....chỉ có cái thùng Derected và cái Ampli Soundstream ghẻ nghe cũng đỡ buồn

Và cuối cùng là tác phầm do tự tay e làm, thấy bác Trung mổ đèn ỳ xèo, e cũng bắt trước làm theo, ý định là e định mang cho bác Trung chơi Led như con Gala của bác ấy cơ nhưng ko đủ lúa
,thôi thì tự mình mổ vậy và cũng chơi kiểu của mình thui, ngon bổ hay ko thì e ko biết nhưng mà....rẻ và hơi mất công tí,hehe
Đèn demi

và khi thắng

E đã xong rồi, xin mời các bác bình loạn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/7/10
123
14
18
OS Đà Nẵng
Re:Xin ra mắt vợ 2 nhà e với gia đình TFC

Chúc mừng bác cưới vợ mới!

Con này chạy thì tuyệt cú mèo rồi, xe đẹp lắm bác àh

Nam_dad

Hạng B2
30/9/10
359
19
28

Xe còn đẹp quá bác, bỏ mấy con ruồi chỗ cánh cửa ra đẹp hơn.

Hạng B2
17/3/10
169
1
0

<span style=""color: #0000ff;"">Chúc mừng bác. Vợ 2 bác tuy đứng tuổi nhưng đẹp phết. Nhà bác cũng đẹp nữa. Nhà bác ở Vũng Tàu phải ko ?. Ở tp hay ở huyện nào vậy ?</span>

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12

Xe bác đẹp quá màu trắng này là sơn lại hay zin vậy bác.

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113

Sao em thấy vợ bác là con ếch vàng thế?

Hạng D
26/11/09
1.054
882
113
Bà Rịa

Việt nói:
Xe còn đẹp quá bác, bỏ mấy con ruồi chỗ cánh cửa ra đẹp hơn.
e cũng thấy mất thẩm mỹ mà cạy nó ra e sợ trầy làn da của e nó,hixhix.để e ráng xem sao.
andytruong78 nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Chúc mừng bác. Vợ 2 bác tuy đứng tuổi nhưng đẹp phết. Nhà bác cũng đẹp nữa. Nhà bác ở Vũng Tàu phải ko ?. Ở tp hay ở huyện nào vậy ?</span>
ko bác ơi, nhà e ở Bà Rịa. bác có ở br ko, nếu có thì bữa nào hú e cafe.hehe
rhino.benz nói:
Xe bác đẹp quá màu trắng này là sơn lại hay zin vậy bác.
Sơn zin đó bác ơi, chỉ có cản trước và cản sau là đã dặm lại rùi.