Status
Không mở trả lời sau này.
ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.250
93
Em thấy môi giới hiện đang rao khu này 7.2tr/m2. Bác nào biết đánh giá giùm em tiềm năng khu này có tốt không? Tương lai qui hoạch các trường ĐH và cả tuyến metro liệu có làm em nó sáng giá lên tí không các bác?

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.250
93
Không ai biết dự án này ạ? Các bác toàn đại gia nên chỉ chú ý dự án lớn, mấy cái nhỏ nhỏ này em bít nhờ ai tư vấn giờ :((

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Mua ở đây xây nhà ở và cho thuê phòng trọ cũng được, chỉ ngại cái là an ninh khu này nổi tiếng phức tạp

• Like
Reactions: ogo
Hạng B2
1/10/12
247
125
43
nhà em gần khu này, trước học ở khu làng đại học, cũng hay lui tới đá bóng trong khu bình nguyên này
theo em thì khu này thoáng mát, không khí trong lành vì sát cái hồ nước rất lớn
còn về an ninh có vẻ không tốt lắm, giáp ranh giữa Thủ Đức và Bình Dương, cũng khá phức tạp vì khi này nhiều thành phần khác nhau ở đây

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.250
93
nhà em gần khu này, trước học ở khu làng đại học, cũng hay lui tới đá bóng trong khu bình nguyên này
theo em thì khu này thoáng mát, không khí trong lành vì sát cái hồ nước rất lớn
còn về an ninh có vẻ không tốt lắm, giáp ranh giữa Thủ Đức và Bình Dương, cũng khá phức tạp vì khi này nhiều thành phần khác nhau ở đây

Em tưởng nó đối diện cái Trung tâm Giáo dục quốc phòng thì an ninh phải tốt chứ nhỉ :confused:. Em ham vì thấy nó qui hoach đẹp, chủ đầu tư có vẻ tử tế, giá lại mềm nữa nên đang lăn tăn quá! Em có ấn tượng tốt vì mới có chừng 7, 8 nhà xây trong dự án mà chủ đầu tư đã làm hồ bơi rồi.

Tập Lái
12/5/13
25
10
3
Cái khu này hình thành từ 7-8 năm nay ròi, khi em còn hoc ĐH ở Thủ Đức. Bao năm nay chỉ khá hơn chút đỉnh :(

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.250
93
Cái khu này hình thành từ 7-8 năm nay ròi, khi em còn hoc ĐH ở Thủ Đức. Bao năm nay chỉ khá hơn chút đỉnh :(

Em tính mua cho tương lai khi tuyến metro đã đi vào hoạt động. Giờ ls ngân hàng thấp quá!

Tập Lái
28/4/14
0
3
2
Bác quan tâm thì pm địa chỉ mail, em gửi bảng giá cho bác cập nhật thông tin

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.250
93
Bác quan tâm thì pm địa chỉ mail, em gửi bảng giá cho bác cập nhật thông tin

Nếu không ngại phiền bác post luôn lên đây đc không ạ? Em đang nhờ các bác OS tư vấn về vị trí nên tiện hỏi luôn giá. Nếu ngại thì thôi em xin cám ơn bác.

Status
Không mở trả lời sau này.