Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
24/10/11
481
0
18
May quá mình vừa đặt 2 phòng ngày mai cho gia đình ở Rock Water Bay chứ không phải ở Làng SPA... Hy vọng mọi thứ ổn.

Hạng D
1/6/08
1.270
5.584
113
15
Hai cái này hình trước kia là một, sau tách ra. RWB thì tạm ổn chứ Lang Spa xì cút thấy mồ! :)

Tập Lái
24/3/09
6
0
0
Mũi Kê Gà thì em ở Princess d'annam, khá hài lòng. Nếu bác nào cần review chi tiết thêm thì em sẽ viết, nhưng tựu chung lại chỗ này là chỗ em thích và thường xuyên đi nhất, bởi phòng đẹp, sạch sẽ, hồ bơi nhiều và rộng, nước không bị nặng mùi clo, bãi biển xanh và sạch, và cái quan trọng nhất em chấm đó là đồ ăn ngon. Em là thằng phàm ăn nên chỗ nào phải ngon em mới ăn, chỗ này bữa sáng hay fine dining chất lượng đều tốt, ngang ngửa với fine dining của Sheraton nên em rất ưng.

Đặc biệt bác nào mà vô đây chụp hình cưới hay quay clip ca nhạc thì sẽ có những góc rất đẹp luôn. Giả cả thì lần gần nhất em đi trước Tết ít lâu là khoảng 5tr cho 2 đêm, bây giờ thì em không biết sao.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
smileyhibiscus nói:
Bác gọi Ánh Dương, Đồi Sứ coi sao nhưng em e là kg còn.
Ngay ngã 3 mà bác F1 nói thì có quán Cây Dừa, Trọng Tâm, đoạn ngã ba này gần mũi hải đăng Khe Gà. Chính xác là nếu các bác đi theo đường của KDL TaKou sẽ vô ngay ngã ba này, rẽ trái để tới Hana Beach resort.
Nếu gần SG-SUối Nhum có Thanh Tân & Xuân Hưng. Có thể đặt Xuân Hưng làm chả cá đem về làm quà.
Nhưng giá cả mùa này chua quá: mực ống tủ lạnh = 200k/kg, cá mú sống ở Khe Gà 370k/kg còn Lâm TÒng là 4-450k/kg, ghẹ 350k/kg mà kg chắc. Mùa này ngư dân chưa đi nên toàn đồ trữ thôi.
Hải đăng hiện đang bị cấm phương tiện vận chuyển khách nên chưa tham quan được dù...rất gần
Chào Bác
Bác xem giùm em cái: cần 1 hoặc 2 đêm 31/08 và 01/09/2013 phòng giá ngon rẻ - hướng biển. Gần PhongLan là ok nhất. mong tin Bác

Hạng B2
30/10/12
375
15
18
dang ngâm cứu dưa gia dình di nghỉ.thanks các bác dã cho thông tin hữu ích

Hạng B2
17/7/13
125
19
18
Tèo nói:
Mũi Kê Gà thì em ở Princess d'annam, khá hài lòng. Nếu bác nào cần review chi tiết thêm thì em sẽ viết, nhưng tựu chung lại chỗ này là chỗ em thích và thường xuyên đi nhất, bởi phòng đẹp, sạch sẽ, hồ bơi nhiều và rộng, nước không bị nặng mùi clo, bãi biển xanh và sạch, và cái quan trọng nhất em chấm đó là đồ ăn ngon. Em là thằng phàm ăn nên chỗ nào phải ngon em mới ăn, chỗ này bữa sáng hay fine dining chất lượng đều tốt, ngang ngửa với fine dining của Sheraton nên em rất ưng.

Đặc biệt bác nào mà vô đây chụp hình cưới hay quay clip ca nhạc thì sẽ có những góc rất đẹp luôn. Giả cả thì lần gần nhất em đi trước Tết ít lâu là khoảng 5tr cho 2 đêm, bây giờ thì em không biết sao.
Cuối tuần này em ở Princess d'annam, bác cho em hỏi ở Princess d'annam có quán hải sản nào gần, ngon hả bác. Ở Mũi Kê Gà có ghì để tham quan ngoài tắm biển ???

Hạng D
6/12/11
1.076
490
98
Gần Princess d'Annam có quán nào ngon, sạch, đẹp không các bác.

Thứ 7 này dẫn 2 bô lão ra ngoài đó, 2 bô lão hơi kén chọn nên tìm quán ngon, sang 1 tí.

Hạng B1
19/6/12
82
6
8
do_hcmc nói:
em và gia đình hay ở seaside hut resort, phòng thường (pool view) giá US32 inl. ăn sáng (em book trực tiếp, nếu bác qua cty du lịch, chắc bớt thêm được vài đồng). Dịch vụ khá tốt, ăn OK. Nếu bác không thích ăn tối tại đó thì có thể chạy ngược về nha2 hàng của Ánh Dương resort cách vài km, nghe các bác trên này nói ăn khá OK.

ddtuyen nói:
Cám ơn các Bác nhiều ạ. Em đang ngâm cứu website của Golden Coast Resort & Spa (Bác Ricky_Do) và Seaside Hut Resort. Cả hai em thấy đều thích quá.
Bác nào đi Kê Gà thì tránh cái resort Ánh Dương ra, em đã book và ở đó 2 đêm vì các resort xung quanh hết phòng, rất là bực bội mệt mõi. Resort đó khá cũ, phòng thì dơ, toilette hôi, ống nước xì tùm lum thỉnh thoảng không có nước. Bác đi về hướng Resort Suối Nhum, ngã 3 đối diện Suối Nhum có 2 quán ăn cũng khá, giá cả vừa phải.

Status
Không mở trả lời sau này.