Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
Bác gọi Ánh Dương, Đồi Sứ coi sao nhưng em e là kg còn.
Ngay ngã 3 mà bác F1 nói thì có quán Cây Dừa, Trọng Tâm, đoạn ngã ba này gần mũi hải đăng Khe Gà. Chính xác là nếu các bác đi theo đường của KDL TaKou sẽ vô ngay ngã ba này, rẽ trái để tới Hana Beach resort.
Nếu gần SG-SUối Nhum có Thanh Tân & Xuân Hưng. Có thể đặt Xuân Hưng làm chả cá đem về làm quà.
Nhưng giá cả mùa này chua quá: mực ống tủ lạnh = 200k/kg, cá mú sống ở Khe Gà 370k/kg còn Lâm TÒng là 4-450k/kg, ghẹ 350k/kg mà kg chắc. Mùa này ngư dân chưa đi nên toàn đồ trữ thôi.
Hải đăng hiện đang bị cấm phương tiện vận chuyển khách nên chưa tham quan được dù...rất gần

Hạng C
3/3/09
666
19
18
49
Em ở Seaside Hut (bây giờ là Hanna Beach) Resort hôm mùng 2. Phòng huớng vườn. Nhìn chung đẹp và giá cả công nhận dễ chịu. Ăn ở cả Xuân Hưng và Trọng Tâm. Giá ở XH rẻ hơn.

Hạng C
3/3/09
666
19
18
49
Có bác nào quen ở Princess' D Annam để đặt phòng giá giảm ko ? Em nghe nói Resort này rất hoành tráng, định hôm nào đi nghỉ ở đó mà giá mắc quá, hình như thấp nhất là 450$ / đêm

Hạng B1
22/3/07
77
14
8
Có bác nào biết resort nào ngày mai còn phòng chỉ giùm em với? Đặt gấp quá nên hỏi mấy nơi mà chẳng nơi nào còn. Đúng là mùa cao điểm ăn chơi khó ghê!!!!!!

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
Bác hỏi thử bên khu Hàm Thuận Nam - Khe Gà coi: Hana Beach, Rọck Water Bay, Đồi Sứ, Golden Beach, Sai Gon - Suoi Nhum...
Bác cần mấy phòng, loại nào. Có gì thì SMS cho em

Hạng D
15/11/07
2.535
10.817
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
smileyhibiscus nói:
Bác hỏi thử bên khu Hàm Thuận Nam - Khe Gà coi: Hana Beach, Rọck Water Bay, Đồi Sứ, Golden Beach, Sai Gon - Suoi Nhum...
Bác cần mấy phòng, loại nào. Có gì thì SMS cho em

Khiếp ,tết rồi vui chơi mà vẫn không quên nhiệm vụ hả Bác ???
Chúng em dã về nhà an toàn ,chiều hôm mùng 4 chúng em chỉ gặp dược Bác Tô Ngọc Nghĩa thôi ...nhưng không "zô zô " dược vì nhóc nhà em bị say....."GIÓ" bịnh luôn .....
Công nhận là Kê Gà gió dữ thiệt .

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
Hi..hi..bác lại trêu em!
Em được 1 bữa tắm biển đã đời ở SG- SUối Nhum, cả bãi biển gần như chỉ có mỗi mình em & bạn em thôi, chỉ 1 từ : Sướng!!
Sóng biển hơi lớn, quất bọn em tơi tả nhưng sạch hơn bên Mũi Né nhiều lắm. Ah, đang tắm thì bị 1 em cá va thẳng vô lưng, thích ghê!
Chắc các bác về bằng QL1? Bọn em đi & về bằng đường 719, một mình một cõi đi về, lại còn khám phá thêm được 1 đọan đường tắt cực kỳ phiêu!

Hạng D
15/11/07
2.535
10.817
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
smileyhibiscus nói:
Hi..hi..bác lại trêu em!
Em được 1 bữa tắm biển đã đời ở SG- SUối Nhum, cả bãi biển gần như chỉ có mỗi mình em & bạn em thôi, chỉ 1 từ : Sướng!!
Sóng biển hơi lớn, quất bọn em tơi tả nhưng sạch hơn bên Mũi Né nhiều lắm. Ah, đang tắm thì bị 1 em cá va thẳng vô lưng, thích ghê!
Chắc các bác về bằng QL1? Bọn em đi & về bằng đường 719, một mình một cõi đi về, lại còn khám phá thêm được 1 đọan đường tắt cực kỳ phiêu!

Có trẻ nhỏ nó khổ thế dấy .......nào là sợ xóc nó mệt .....rồi các bà cả thì ngán ngẩm chuyện khám phá ...thôi thì cứ QL1 mà phi cho nó lành .
Thế mới thấu hiểu dược cảnh tuổi trẻ bây giờ sướng làm sao .
Ước gì mình dược như anh ấy nhỉ...he he he........

Hạng C
3/3/09
666
19
18
49
@ Smileyhibiscus: Cảm ơn bác, bác hỏi giúp em nhé. Nhưng chắc cũng phải qua Tết 1 vài tháng e mới đi đc (nếu có giá ok với khả năng của em :D).

Hôm Mùng 3 em cũng chạy từ Kê Gà về Bình Châu qua Lagi mà ko biết có đi vào đường 719 mà bác nói ko nữa, nhưng em thấy nhiều đoạn đường nhỏ và khá xấu. Đoạn từ Bình Châu về VT thì đường rất tốt, đẹp và vắng nên chạy rất thư giãn
.

Status
Không mở trả lời sau này.