Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Xin tư vấn volang 3 chấu

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Chào các bác, em thấy cái xe zace có vô lăng 3 chấu giống vios . Có bác nào biết ở đâu mua cái vô lăng vios mà có nút chỉnh âm thanh không ah . Em muốn thay cho con zace ah. Cảm ơn các bác nhiều

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
chơi nguyên quả tay lái hàng oem thì giá hơi cao nha bác :D
thực ra thì bác muốn gắn tay lái camry cũng được ạ.
hehe zace bác có túi khí ko
Em chỉ cần cái vô lăng lắp vừa cho zace mà có thêm vài cái nhút chỉnh âm , điện thoại , mute ...,hoặc là bộ nút nhấn lắp thêm lên vo lăng hiện hửu cũng được, bác biết cái xe zace nó cùi mía như thế nào rồi còn hỏi em vụ túi khí.

• Like
Reactions: ongdia009
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113

Bác tìm em này chăng ?

hay em này ợ :D
Nhìn thì ngon òi đấy bác , nhưng nó có cái túi khí , em sợ lúa không kham nổi , giá mà có phiên bản của Tung Của chỉ có nút nhấn thui nhỉ ?

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Em chỉ cần cái vô lăng lắp vừa cho zace mà có thêm vài cái nhút chỉnh âm , điện thoại , mute ...,hoặc là bộ nút nhấn lắp thêm lên vo lăng hiện hửu cũng được, bác biết cái xe zace nó cùi mía như thế nào rồi còn hỏi em vụ túi khí.
tùy đời mà bác, tại em thấy có đời nó cùi mía mà nó cũng có túi khí :D
vô lăng tìm thì dễ rồi, ngại quả túi khi thôi ạ :D
thực ra thì 1 số part có thể lắp chéo được, ví dụ con fortuner hoặc hilux ccó thể lắp vô lăng camry.
em ko rõ cái cục spriral gì đó để tắt xi nhan thì có cần phải thay ko, còn cơ bản là gắn ok hết à

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
nó đó bác. trước em mua về tính độ cho con xe đời tống của nhà. hàng chưa về bán xe mất tiêu. hehe.

• Like
Reactions: ongdia009