Hôm qua đến nay xxx liên tục chặn xe đo nồng độ cồn của các bác tài ở khu vực cầu cỏ may và núi Dinh - QL 51 - Vũng tàu, hướng từ VT về TP. Xin các bác lưu ý
Nghe tây nó đồn là bác nào lỡ dính chưởng đóng phạt tại chỗ từ 5-8 chai. Em chưa kiểm chứng được ah.
Chúc các bác thượng lộ bình an và may mắn.

Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
cuối tuần các bác ăn nhậu ở VT xong té về TP kiểm tra kiểu này là đúng rồi, mà không biết đóng phạt xong có cho chạy về không, nếu có thì chẳng giải quyết được vấn đề gì...

mấy vụ này không nên cảnh báo làm gì, cho mấy ông nhậu xong chạy xe dính càng nhiều em càng khoái...

Hạng B2
29/6/13
479
269
63
Tối thứ 7 em đi thấy dàn xe đi chậm bị gọi vào hàng loạt, em đá đèn, còi inh ỏi các kiểu để dc gọi vào xem cái máy đo nồng độ cồn dư lào mà mấy chú ấy ko gọi.

Hạng B2
15/5/14
249
163
43
32
đang có đợt ra quân kiểm tra nồng độ cồn đảm bảo ATGT từ giờ tới tết đó bác, bắt đầu từ 15/12, nên CSGT làm vậy là đúng rồi

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
đang có đợt ra quân kiểm tra nồng độ cồn đảm bảo ATGT từ giờ tới tết đó bác, bắt đầu từ 15/12, nên CSGT làm vậy là đúng rồi

Đọc báo nói là xxx ngoắc vào thì an tọa trên xe để xxx đưa máy thổi, nếu không vi phạm thì được đi còn vi phạm mới xuống xe xử lý tiếp...Có bác nào bị xác nhận có đúng vậy không ạ!

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
cuối tuần các bác ăn nhậu ở VT xong té về TP kiểm tra kiểu này là đúng rồi, mà không biết đóng phạt xong có cho chạy về không, nếu có thì chẳng giải quyết được vấn đề gì...

mấy vụ này không nên cảnh báo làm gì, cho mấy ông nhậu xong chạy xe dính càng nhiều em càng khoái...
theo luật thì dính nồng độ cồn là giam xe lại.