Hạng B2
16/6/09
230
55
28
An Giang
Em đang dự định đổi xe 4 chổ. :p

Đang quan tâm BMW series 5 2004 - 2007 xin các Bác 1 số kinh nghiệm về em nó.

Nhân tiện có Bác nào giới thiệu xe giùm em ko ạ. Còn không thì giao lưu cũng Ok. Xe em grandis 2008. Mắc hơn xe em thì em bù tiền. Nguyên nhân là do có mỗi em đi à. 7 chổ thì dư quá với lại em máu độ xe nên tìm 4 chổ cho thỏa niềm đam mê :mad:

Em xin cám ơn.

Em đang dự định đổi xe 4 chổ. :p

Đang quan tâm BMW series 5 2004 - 2007 xin các Bác 1 số kinh nghiệm về em nó.

Nhân tiện có Bác nào giới thiệu xe giùm em ko ạ. Còn không thì giao lưu cũng Ok. Xe em grandis 2008. Mắc hơn xe em thì em bù tiền. Nguyên nhân là do có mỗi em đi à. 7 chổ thì dư quá với lại em máu độ xe nên tìm 4 chổ cho thỏa niềm đam mê :mad:

Em xin cám ơn.
Em thì cũng hay tìm hiểu nên cũng chia sẻ lại chút được học hỏi ạ. Về kiểu dáng bác tìm hiểu nên chắc cũng nghiên cứu kỹ rồi.
Dòng này em thấy điểm khá hấp dẫn là chỉnh điện của cả ghế tài và phụ khá nhiều options "tùm lum" :), nhưng mà da nội thất đời này, hình như đặc trưng thì phải, khá mềm, như ghế "của giám đốc" ý ạ. Lần đầu cách đây 2 năm em với ông anh coi 1 chiếc 525i của bác gì em quên tên rồi, bên SG pearl. Nhìn bác chủ cũng ko đô lắm mà nhìn ghế mềm và tưởng bị lún ;) các bác nhìn hình chắc tưởng tượng ra được :)

Cần số chưa phải điện tử như đời F10 sau này.

• Like
Reactions: bimmerngheo
Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40
Bác đang kiếm S5 em thì có F10 cùng sở thĩ Độ , bác nhìn xe em là mê liền !!nếu bác quan tâm thì Fone em dưới chữ kí nhé
Xe bác đẹp quá nhưng ko kham nổi. Bác nào có E60 nhập châu Âu bán thì tốt quá, nhà nghèo mà ham khổ thế

Hạng B2
16/6/09
230
55
28
An Giang
hjhjhj......em vẫn chưa chốt giá vì đang kén chồng cho em nó , nếu bác có nhã ý thì ngại gì ko chơi lun hjhjhjhj.....
Em cám ơn quan tâm của anh. Nhưng xe của anh thật sự thì nó gấp gần 3 lần giá xe của em. Lương em kham ko nổi... Em tìm chiếc tầm ngang tiền đổi xe hoặc hơn giá xe em tí xíu thì em có khả năng... Em cám ơn anh

Hạng C
3/3/14
733
872
93
E60 từ 2007 là có cần số điện tử rồi mà bác. Theo em nếu mua E60 thì cố gắng mua từ 2007-2010, date vừa ko sâu quá, mà lại là đời cuối nên có nhiều cải tiến hơn, mà cần số điện tử là 1 ví dụ :D
Em thì cũng hay tìm hiểu nên cũng chia sẻ lại chút được học hỏi ạ. Về kiểu dáng bác tìm hiểu nên chắc cũng nghiên cứu kỹ rồi.
Dòng này em thấy điểm khá hấp dẫn là chỉnh điện của cả ghế tài và phụ khá nhiều options "tùm lum" :), nhưng mà da nội thất đời này, hình như đặc trưng thì phải, khá mềm, như ghế "của giám đốc" ý ạ. Lần đầu cách đây 2 năm em với ông anh coi 1 chiếc 525i của bác gì em quên tên rồi, bên SG pearl. Nhìn bác chủ cũng ko đô lắm mà nhìn ghế mềm và tưởng bị lún ;) các bác nhìn hình chắc tưởng tượng ra được :)

Cần số chưa phải điện tử như đời F10 sau này.

• Like
Reactions: Dũng Trần
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Lúc truớc mình cũng khoái E46, nhưng nội thất nhỏ quá. Chắc S5 phù hợp hơn.