Tập Lái
1/6/15
11
1
3
38
Chào các Anh.
Các anh cho em hỏi. Em có chiếc hyundai avante gdi m16 bản nhập 2010 giống form elantra 2013 thành công. Xe em máy Gdi phun xăng trực tiếp.
Em gắn thêm cuiser control, đã thay các phím trên vô lăng và thay cáp còi trong vô lăng.
Các chức năng khác đều ok hết nhưng chỉ có cuiser control là ko hoạt động.
Các anh, anh nào gắn rùi giúp em với
E cảm ơn

Attachments

Hạng C
9/6/10
845
973
103
Ajinomoto Việt Nam
Em khuyên bác 1 câu trân thành, với đk đường xá Việt Nam! Bác có gắn vào 1 năm cũng ko dùng quá vài lần đâu, nếu có dùng cũng chi dùng đc vài phút thôi.

• Like
Reactions: ttdungkd
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Em khuyên bác 1 câu trân thành, với đk đường xá Việt Nam! Bác có gắn vào 1 năm cũng ko dùng quá vài lần đâu, nếu có dùng cũng chi dùng đc vài phút thôi.
Quá sai.Trong tp thôi, ra quốc lộ rất cần là đằng khác ko sợ mệt dẫm cái quá tốc độ,đỡ mệt hơn khi đi xa

• Like
Reactions: ttdungkd
Tập Lái
1/6/15
11
1
3
38
Gas tự động cần lắm các bác ơi. Đi quốc lộ tuyệt vời. Ko sợ công an. Anh em ai làm rồi tư vấn em nha

Hạng C
9/6/10
845
973
103
Ajinomoto Việt Nam
Quá sai.Trong tp thôi, ra quốc lộ rất cần là đằng khác ko sợ mệt dẫm cái quá tốc độ,đỡ mệt hơn khi đi xa
Thì trước e cũng nghi giống bác.nhưng tu khi đổi cái xe nó có cc em cũng ít khi dùng nó kể cả trên ql hay cao tốc. Em đi 2 chuyến bắc nam rồi nhưng chỉ dùng chứa quá 1h vì thấy cảm giác ko an toàn.