Tập Lái
9/3/16
37
19
8
37
Chào các bác! xe Chevrolet Spark thay lốp xe loại nào ngon mấy bác?

Xe Chevrolet Spark nên đi lốp nào ngon?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Mới lấy con xe này, nhiều cái thắc mắc, vú dụ trên màn hiển thị koco đh nhiệt động cơ, bật khóa thù hiện cái rồi tắt, hay là nó nóng thì mới hiện lên mấy bác? Hàng ghế sau thì ko có sẵn mấy cáu khóa dây an toàn, hôm lấy xe ko để ý giờ mới thấy.

Mới lấy đi dc hơn 700km, đánh giá là chạy ngon, êm có ồn gì đâu (hay là mìn chưa đi xe xịn nên ko biết?) xăng thì đổ 500k khoảng 22lit đi dc 400km, vậy cũng ổn hả mấy bác?

• Like
Reactions: PMH82 and rockman
Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Mới lấy con xe này, nhiều cái thắc mắc, vú dụ trên màn hiển thị koco đh nhiệt động cơ, bật khóa thù hiện cái rồi tắt, hay là nó nóng thì mới hiện lên mấy bác? Hàng ghế sau thì ko có sẵn mấy cáu khóa dây an toàn, hôm lấy xe ko để ý giờ mới thấy.View attachment 1733620 View attachment 1733621
Mới lấy đi dc hơn 700km, đánh giá là chạy ngon, êm có ồn gì đâu (hay là mìn chưa đi xe xịn nên ko biết?) xăng thì đổ 500k khoảng 22lit đi dc 400km, vậy cũng ổn hả mấy bác?
Anh mở HDSD ra có đủ thông tin cho a

• Like
Reactions: Đông Phong Vân
Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Anh mở HDSD ra có đủ thông tin cho a
Coi trong sách thì có nói tới, mà trên màn hình thì ko có,nó chỉ hiện lên khi vừa bật chìa, sau tắt ngay.
Còn về khóa dây an toàn thì là do hãng nó chưa đút ra phía trước, vì mình kiểm tra thì nó còn sau ghế, mới kéo ra.

• Like
Reactions: PMH82 and Linh74
Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Coi trong sách thì có nói tới, mà trên màn hình thì ko có,nó chỉ hiện lên khi vừa bật chìa, sau tắt ngay.
Còn về khóa dây an toàn thì là do hãng nó chưa đút ra phía trước, vì mình kiểm tra thì nó còn sau ghế, mới kéo ra.
Thông thường xe nào ko có kim nhiệt nước làm mát thì nó sẽ có 2 đèn. 1 là báo nước nguội màu xanh và 1 báo quá nhiệt màu đỏ.

• Like
Reactions: Đông Phong Vân
Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Thông thường xe nào ko có kim nhiệt nước làm mát thì nó sẽ có 2 đèn. 1 là báo nước nguội màu xanh và 1 báo quá nhiệt màu đỏ.
Vừa cắm khóa vặn lên thì nó có khoảng vài giây như hìn 1, sau đó tắt và lúc chạy cũng ko thấy nổi lên như hình 2