Hạng D
7/4/11
1.958
2.023
113
sao em vẫn thích cái gì đó cổ điển à
tại trèo lên mấy con mer em vẫn ko làm sao để sướng hết cở, chắc tại không biết hưởng hay tại già kko theo kịp công nghệ ta?

Hạng B1
27/11/12
89
72
18
Đồng Nai
E đã từng đăng bài bên box Mazda. Con mazda 6 của em quên tắt máy nổ ko tải 10 tiếng đồng hồ. Giờ mới bít cũng nhìu người bị tình trạng tương tự.

• Like
Reactions: ngtatliem
Vấn đề này lại giống như kiểu "đạp nhầm chân ga" và sắp sửa có định kiến "quay ngược thời gian" của các bác nhà ta.

Lái kém chuyên môn, kiểm soát phương tiện yếu...thì lại đổ sang là "nhầm" với "quên"... Trích dẫn VOV "phía sau tay lái là sự sống, hãy lái xe bằng cả trái tim" thì không nên đổ thừa là "NHẦM CHÂN GA" hay "QUÊN TẮT MÁY"

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
E đã từng đăng bài bên box Mazda. Con mazda 6 của em quên tắt máy nổ ko tải 10 tiếng đồng hồ. Giờ mới bít cũng nhìu người bị tình trạng tương tự.
bó tay, bước ra khỏi xe mà không thèm bấm Stop, phong cách boss. Xót xe dùm bác quá

• Like
Reactions: tonyha
Hạng D
4/10/12
2.182
3.529
113
Đây, từ con Carem bước lên Cam Q, hý hoáy hoài sao nó ko đề đc, hóa ra ko đạp thắng, Carem ko cần nhé, ở P hay N xoay cái rẹt.
Xong, đỗ xe, bước xuống vô quán, 2h sau ra, mở cửa mát lạnh, móa ơi, chưa tắt máy, cứ ngỡ lock cửa, lên kính thì máy tự tắt chứ... haizz... mắc cỡ chết

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Cách khắc phục rất dễ : Dán một sticker " NHỚ TẮT MÁY XE " hoặc " TURN OFF YOUR ENGINE " ngay cái lẫy khóa để tài xế mở cửa bước ra hoặc chỗ dễ thấy. ( Giống như các VP công ty hay dán Nhớ Tắt Cầu Giao Điện Khi Về )

vector-icons-turn-off-your-engine-yellow-and-black-signs-for-car-service-or-fuel-station_56029123.jpg

Chỉnh sửa cuối: