Tập Lái
12/9/15
11
0
1
33
thì đấy Honda nó của anh Nhật nên là công nghệ tiên tiến, đầu tư vào cái earth dreams giảm nhiên liệu tính ra về lâu về dài cũng đâu có đắt

Tập Lái
28/7/14
15
2
8
33
có thể, căn bản vì Việt Nam mình chắc vẫn chưa quan tâm đến mấy công nghệ hiện đại kiểu bảo vệ môi trường như mấy ông Mẽo

Hạng B1
1/11/08
54
2
8
CV mới tôi thấy tự người ta biết đến, sáng mới đọc báo thấy từ khóa "xe honda" được search rất nhiều. Cảm giác lái Honda thì khỏi bàn rồi, bác đi trên 5000 cây sẽ thấy, như con civic của anh tôi, ổn

Hạng B1
26/4/15
54
11
8
31
Civic mới 2017 nhìn thì chim ưng nhưng giá nghe nói quá chát
Huhu, ta hận
Chưa có giá chính thức bạn à, nên vẫn còn hi vọng, hehehehehehe nhưng CV kiểu dáng đúng ngầu với mấy bạn thích thể thao, opt đủ xài trong đk đường phố ở VN, lại là xe nhập, nên mình thấy tầm đó thì cũng bình thường thôi

Hạng B1
15/12/12
55
16
8
Danh sách này nhận định cũng khá chủ quan rồi, thích hay không còn do sở thích mỗi người

Hạng B1
1/11/08
54
2
8
Dạ, nhìn chim ưng nhưng giá thì chim cú đó bác :3dcuoi:
Không phải khi không 1 hãng xe lại đôn giá cao làm gì bác ạ, đơn giản mình thấy nếu so các con cùng dòng và cùng chấm thì cảm giác lái Honda tốt hơn rất nhiều (cái này ko phải mình nói), độ bền và độ giữ giá cũng ổn. (chôm emo hehe :3dcuoi:)

chúc mừng năm mới

Hạng B1
1/11/08
54
2
8
Accord cao giá quá
Xe dòng D nhập khẩu Thái, ghế hạng thương gia thì phải khác chứ bác, muốn ngồi ghế da sướng mông, mát mẻ, cửa sổ trời bao thông thoáng, màn hình 7.7 inch rồi mấy opt phanh phiếc tất nhiên tầm giá đó là hợp lý thôi.

chúc mừng năm mới!