Do lí do cần vốn đầu tư cho công ty chị eM đang có 1 căn Bình Thạnh. ngay Khu hẻm thanh tra (công an ở là đa phần). hẻm 5m. 4 tầng đang cho thuê 3 tầng 15tr/tháng. Gần ngã tư hàng xanh, Bến xe miền đông. Giá 12 tỏi có thương lượng cho anh chị thiện chí. IB để xem nhà và xem sổ anh chị nhé

Hạng C
24/2/11
792
18.775
93
Do lí do cần vốn đầu tư cho công ty chị eM đang có 1 căn Bình Thạnh. ngay Khu hẻm thanh tra (công an ở là đa phần). hẻm 5m. 4 tầng đang cho thuê 3 tầng 15tr/tháng. Gần ngã tư hàng xanh, Bến xe miền đông. Giá 12 tỏi có thương lượng cho anh chị thiện chí. IB để xem nhà và xem sổ anh chị nhé
Anh có 12 tỷ thì anh có mua căn nhà nào chỉ cho thuê được 15 trẹo/ tháng không?

• Like
Reactions: Bùi Lý Huyn
Hạng C
24/2/11
792
18.775
93
tầm đó thì mua dc nhà cho thuê dc 25-35 triệu rồi bác ợ
Bởi vậy cứ neo giá theo kiểu này thì thị trường lấy đâu ra giao dịch. Tin thì lúc nào cũng cần bán gấp, bán cắt lỗ mà giá thì thấy ko gấp, ko lỗ chút nào hết
Chủ nhà muốn bán được nhà thì đầu tiên cần tự hỏi nếu mình cầm số tiền đó, mình có mua cái nhà mà mình đang bán không.
Mình vẫn chờ em của bà chị trên kia trả lời câu hỏi.

Hạng C
9/9/14
933
21.558
93
Nhà gì mà hẻm 5m ở Bình Thạnh, đã xây lên 4 lầu mà chỉ cho thuê được 15tr/lầu vậy trời? Nếu là nhà cấp 4 thì còn hiểu được, nhưng đây lại là 4 lầu.

Hạng C
2/1/20
614
130
43
29
Nhà gì mà hẻm 5m ở Bình Thạnh, đã xây lên 4 lầu mà chỉ cho thuê được 15tr/lầu vậy trời? Nếu là nhà cấp 4 thì còn hiểu được, nhưng đây lại là 4 lầu.
nó tùy vị trí và, thuê thế nào nữa, đâu phải nhà có giá trị cao là khai thác dc cao đâu, điển hình nhà để ở, còn tầng trệt thì cho thuê dc thế thôi, còn nếu đầu tư xây chuyên chdv thì nó lại khác

Hạng D
2/3/11
2.435
29.213
113
Rao sao kệ ng ta mí anh. Ai cũng quý cái tài sản của mình mà. Có điều đối với ng khác đôi khi nó chỉ là đống xà bần phải tốn kém đập phá và dọn dẹp.