Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Civic ngưng sản xuất chờ bản mới mà, giờ mua xe thì đợi 2017 mới có. Hôm trước lên coi city sãn hỏi civic sâu bảo đợi bản mới về chứ bản cũ hẻm bán nữa. Doanh số = 0 cũng dễ hiểu. Mà bản mới 950tr thì bị mấy con khác hấp diêm tiếp.

Hạng B2
3/2/15
146
115
43
36
Mấy anh cứ chém cá vàng này nọ, dạo này em đâu có thấy báo đăng nữa (hết bị hoặc hết cho đăng), bác nào đang chạy Mazda 3 confirm bác Huy giúp.
cái j đăng nhiều quá mà ko giải quyết dc thì nó thành bình thường rùi bác ạ, hehe. Mua mazda 3 là kèm lun cá, chuyện đó đã thành cái đương nhiên rùi.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
đơn thuần vì anh Toy bền, ít hỏng vặt nên đúng tâm lý ng Việt mình thôi. mà nguyên nhân vì sao hỏng vặt thì là do xe ít option, tiện nghi giải trí ko đủ nhưng được cái giá rất phải chăng (anh Toy vin vào thương hiệu và tâm lý ng Việt để định giá) nên xe nó bền thôi, bán lại được giá. chứ người tiêu dùng thông minh, nhất là thế hệ trẻ bây giờ, ngta ít chuộng toy hơn lúc trước, thay vào đó là Kia, Hyundai,...vv
các bác nghía qua mảng Điện thoại thì biết, dù ko liên quan mấy. mặc định ngày xưa cứ mua Đt thì phải là Nokia hay Blackberry. giờ thì sao, Nokia và BB chết yểu, thay vào đó là các hãng chịu thay đổi theo hướng đáp ứng nhu cầu va thị hiếu của người tiêu dùng thì sống tốt và sống khỏe (Apple, SS, các hãng TQ mà ngày xưa ng Việt mình rất kỵ như Hw, Xiao) thậm chí có hãng chấp nhận thu hồi và đền cho cả thế giới mà vẫn lời nhăn răng.
cho nên là, hãy cân nhắc cái đã, rồi mới biết được nhu cầu mình là gì. lúc đó mới là người tiêu dùng thông minh.
em sales bên Mazda, cuối năm Mazda giảm giá khủng lắm, các bác có nhu cầu alo em.
SDT: 0938978551 - Mr.Tùng - 6 tuổi rưỡi
Em chỉ nói hiện tại,tương lai nếu Toy chết thì kệ nó, lúc đó hãng nào bán chạy sô 1 thì mua. Ai chê bầy đàn kệ họ.
Nếu bác muốn tranh luận thì hãy trả lời thẳng vào câu hỏi của em là tại sao Toy dỏm và không có cái gì hết, giá bán lại trên trời mà vẫn đc rất nhiều người giàu kinh nghiệm chọn mua lại với giá cao? Đừng ca mãi bài tâm lý bầy đàn,như đã nói người chấp nhận mua xe cũ hẳn phải là người giàu kinh nghiệm hơn người mua mới, như vậy sẽ ko có tâm lý bầy đàn gì ở đây nhé

Tập Lái
29/4/16
29
13
3
31
cần thơ
Mấy anh cứ chém cá vàng này nọ, dạo này em đâu có thấy báo đăng nữa (hết bị hoặc hết cho đăng), bác nào đang chạy Mazda 3 confirm bác Huy giúp.
Cuối tháng 11 mới triệu hồi lỗi túi khí có 15k chiếc thôi mà bác đâu là bao nhiêu đâu :))

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Civic 2017 ra với giá > 900tr thì số phận cũng như bản 2016 thôi các anh Honda VN nhé.