Tập Lái
8/12/16
26
18
3
38
Mấy anh cứ chém cá vàng này nọ, dạo này em đâu có thấy báo đăng nữa (hết bị hoặc hết cho đăng), bác nào đang chạy Mazda 3 confirm bác Huy giúp.
ko dám khuyên bạn vì ảnh hưởng nồi cơm người khác!
chỉ nói là ở Việt Nam thì chọn cái nào thường thường thôi.
ví dụ như máy giặt xịn quá thì bị nguồn nước ko tốt là hư, đồ vi tính xịn quá thì bị nguồn điện cà chớn phá......

Hạng B1
1/11/08
54
2
8
Soợ hãi với phong cách giựt tít rồi! con vịt nó ngừng sx để đón con vịt mới về chuồng, lấy đâu ra nói ko bán đc chiếc nào thế? Với căn bản đừng so xe nhập với xe lắp ráp nhà bác Hải, buồn cười lắm =))) con civic dòng C nhưng bản thân nó có những tính năng hỗ trợ ăn đứt cả cam lớn maz6, lazang con này lớn hơn con cam, giúp bám đường chắc hơn cho bác nào nhát tay lái. Cụm đèn full Led tiết kiệm nhiên liệu hơn hẳn 2 còn cùng dòng D (ko có).

Hạng B1
1/11/08
54
2
8
ko dám khuyên bạn vì ảnh hưởng nồi cơm người khác!
chỉ nói là ở Việt Nam thì chọn cái nào thường thường thôi.
ví dụ như máy giặt xịn quá thì bị nguồn nước ko tốt là hư, đồ vi tính xịn quá thì bị nguồn điện cà chớn phá......
đồng ý 2 tayyyy

Hạng B1
1/11/08
54
2
8
:3ddanhdan: tèn tén ten vui quá là vui . 100000000000000000 like cho anh Hải. Chúc anh mạnh khỏe để có sức dẫn đầu đoàn đua 100 năm nữa. Mục đích cho anh TOY sáng mắt ra mà chiều lòng thượng đế. Nói cho cùng thì chất lượng anh TOY vẫn hơn anh Hải, tuy nhiên đừng xem thường đầu óc dân đen xứ thiêng đường này nhé !!!!!!

P/S : 1 lời nhắn nhủ anh Hòn Đá, lấy đó mà xem gương nha. Em Cì Vịt thế hệ cũ là 1 minh chứng sống động. Hy vọng anh đừng ảo tưởng sức mạnh mà thách cưới em Cì Vịt 2017 với giá trên trời nha.
bác mang cả honda với toy ra so mấy con nhà bác Hải thì có mà thành chuyện cười! Căn bản so về thương hiệu thì hai nhà bác Nhật đủ sức đè bẹp doanh số nhà bác Hải nhé. Bản thân CV nó đã ngừng sx từ tháng 10 rồi để đón em mới về, nên muốn đua thì đợi thanh niên mới về nhé. Còn so opt thì căn bản con Cvic đủ khả năng so với con các con dòng D, nói hơi quá chút, không nâng bi thì thậm chí có những opt bỏ xa cam với maz6 (như đánh phanh tự động, AHA, la-zang lớn 17 inch giúp bám đường tốt hơn con cam nhé) chứ ko phải bác maz3 dòng C nhà bác Hải nhé!

Hạng B1
2/10/15
57
35
18
33
CRV 500 Chiếc/tháng
Cá nhân mình thấy khá ổn so với mặt bằng chung thị trg , với quan trọng là tính năng và cảm giác lái của em CRV của em này cho cảm giác hơn một tẹo, chạy rất đầm và bám đường, cảm giác rất chắc chắn so với các con cùng dòng. Thích thì nhích, khỏi lằng nhằng, khó khăn đến thế đâu bác

Hạng B1
2/10/15
57
35
18
33
hút điếu thuốc rồi mới quay lại, tối bình phước nhà em lạnh vãi, không khí xuân thế này thật tuyệt :D

Dù ai nói ngã nói nghiêng chứ doanh số em CRV chắc chắn vẫn ổn, vì so với các con dòng địa hình thì dáng em này bề thế nhưng vẫn nuột hơn. Cảm giác lái thích hợp mọi địa hình, bao cả nội lẫn ngoại thành cho bác, thắng phanh thì nhật thì coi như là số 1. Honda giữ giá ko kém Toyota, nhà em chạy civic hồi năm 2008, lúc mua khoảng 500, lúc bán lại năm 2015 cũng tầm 450 (và lại mua em civic mới).

ơ mà mazda 3 còn lỗi cá vàng không nhỉ, đợt nhiều thanh niên ở nhà chửi em sml, giờ cho chừa, hê hê hê

Tập Lái
14/9/15
11
2
3
39
----------------------------------------------------------------------------------

:3dngacnhien: em CRV 2016 xấu đau đớn, như Thằng GÙ nhà thờ Đức Bà. Vậy mà dân đen chúng ta vẫn nhào đầu vào mua ah ??? sao không cho nó ế chổng vó như Cì Vịt để sớm đem nhập con 2017 về. Xem về lịch sử thiết kế ra chiếc đó thì ông thiết kế bị gù lưng thật, nên đem toàn bộ khuyết điểm vào chiếc xe luôn
Thiết kế thì mỗi thằng hãng phải lựa 1 điểm nhấn để gây ấn tượng với khách hàng thôi, căn bản là động cơ và cảm giác lái CRV được bạn bè trong hội mình đánh giá tốt, hệ thống phanh phiếc và ăn uống cũng ổn :D

Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
Độ bền thì ko bàn nhưng "sự ổn định" trong khả năng vận hành thì e đánh giá cao. Dù là xe nào thì cái mà dân Việt quan tâm nhất vẫn là giá cả và thương hiệu. Còn xe nó bị thế này thế kia thì e nghĩ rằng trong sx hàng loạt thì chất lượng ko đồng đều là bình thường, nhưng tuỳ háng mà sự chênh lệch nhiều hay ít (có vẻ cái này a Nhật đứng đầu nè) E ko là fan của háng nào, e chỉ nói, khi các bác đã quyết định mua 1 cái xe thì hãy lái xe an toàn