Bạn sẽ chọn xe nào?

• Hyundai Tucson

Bình chọn: 13 21,7%
  • Mitsubishi Outlander 2.0 Premium

Bình chọn: 47 78,3%

• Total voters
    60
Hạng D
21/7/09
1.339
1.045
153
HCM CiTy
Đừng mua Out xe nội thất bình thường chủ thớt mua Tucson đi nhé , cho thằng bạn em lấy xe sớm mới đặt cọc Out sáng nay để còn ăn tiệc rửa xe :D

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Outlander: tỷ lệ không cân đối giữa mảng kính và thân xe, đầu thân đuôi là 3 thứ không có liên qua gì đến nhau, nội thất k có gì đặc biệt, động cơ k có gì đặc biệt, cảm giác lái k có gì đặc biệt, giá cả k có gì đặc biệt - ế trỏng trơ.
Tucson: mới nhìn thấy hay hay, nhìn lâu thấy hài hài, cảm giác nó còn xấu hơn con Kia sportedg đời 2010. Độ bền k phải ưu điểm, vận hành k có gì nổi bật, option nhiều nhưng phổ thông, giá rổ cũng chả phải rẻ đặc biệt - ế trơ trỏng.
Trong khúc này chỉ có CRV và Santafe là đáng xét, ít tiền mua bản thấp nhiều tiền mua bản cao. Có vậy thôi

Hạng D
29/3/16
1.987
2.636
113
46
Ko biết mấy bác nghĩ sao chứ mình mua xe y như mua nhà
Lấy dài nhân rộng ra diện tích rồi lấy giá tiền chia cho diện tích ra giá đơn vị, rồi xét số chỗ ngồi như là số phòng ngủ.
Cái nào giá tiền trên mét vuông rẻ hơn, cái nào nhiều phòng ngủ hơn thì mua cái đó.
Còn cảm giác lái, động cơ mạnh yếu đi 1 thời gian quen xe là ko còn nghĩ về chuyện đó nữa, mình biết xe mình thôi, thấy thiếu lực thì đạp thêm, nhanh quá thì thắng lại, hết xăng thì đổ thêm, cái gì hư thì thay cái đó, ra đường chả ai đạp 6000 rpm để dùng hết công suất của xe cả. Con Tucson mình chưa biết chứ thường mấy con 7 chỗ như Out có thể ngả hàng ghế 2 ra, đi đường xa ngồi rất thoải mái, chở con nít cho nó ra băng cuối nằm ngủ êm ái, ko phiền hà, ngồi trên vẫn nghe nhạc nói chuyện tốt.
Innova thẳng tiến

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Out là con xe cùi bắp, không có tuổi so với Tuc và nhiều xe khác nữa. Đắn đo gì nữa, Tucson mà chơi thôi.:)
Ông này đang troll nha các anh, anh nào cắn "câu" ổng e xáng cho rớt "lưỡi câu" ra đấy

Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Các anh lưu ý, hai ông qtuanns và ben.le chuyên gia đi "câu" những topic liên quan đến Out.
:D
Chắc ổng còn cay vụ đặt xe 3 tháng chưa tới lượt nên đi chê cho mọi người bỏ cọc à:oops:

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
1 tỷ và crv 1 tỷ 2, chênh nhau 200 ,

Mà 200 vay ngân hàng đơn giản quá mà, vote crv đi cruise control bị kẹt chân phanh ( chỉ cần update phần mềm mới là khỏi nên a yên tâm )

Hạng D
17/12/17
1.218
29.836
113
Đừng mua Out xe nội thất bình thường chủ thớt mua Tucson đi nhé , cho thằng bạn em lấy xe sớm mới đặt cọc Out sáng nay để còn ăn tiệc rửa xe :D
Bác chê chưa tới. Nội thất xấu hoắc mới đúng.:D