Hạng B2
23/7/06
138
0
0
RE: 2007 Toyota Crown Majesta

tui thấy chiếc này sao giống Magnus quá vậy? Nội thất rất đẹp,đúng là đèn sau giống RL thật,cũng giống Maybach nữa.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

xe này dáng phải thấp, dài các góc không quá bo , thì nhìn mới hoành tráng .
con này cái cốp sau ngắn tũn y như Altis đầu cũng quá ngắn so với thân xe làm cho chiếc xe thiếu cân đối , làm cho chiếc xe có vẻ bèo bèo . (hình dáng bên ngoài ).

Hạng B2
29/9/05
148
49
28

Các bác cứ coi ảnh mà phán thì làm sao chính xác được, có con Crown thật mà ngắm thì mới biết được, Crown Majesta là xe sang thứ 2 của To dưới Celsior (Lexus LS), trên mấy loại Mondeo, Camry,, mấy bực. Theo em thì xe này gần như hoàn hảo ở mức tiền của nó, điểm yếu duy nhất là dáng hơi già, chỉ hợp với mấy cụ bụng bự thôi.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: volang

Các bác cứ coi ảnh mà phán thì làm sao chính xác được, có con Crown thật mà ngắm thì mới biết được, Crown Majesta là xe sang thứ 2 của To dưới Celsior (Lexus LS), trên mấy loại Mondeo, Camry,, mấy bực. Theo em thì xe này gần như hoàn hảo ở mức tiền của nó, điểm yếu duy nhất là dáng hơi già, chỉ hợp với mấy cụ bụng bự thôi.
tất cả những chiếc xe được đưa lên đây có con nào là thật không bác ??? hay cũng chỉ là hình chụp ????? .
hình dáng trong ngoài đều có , hình ành rõ nét ... vậy còn gì thiếu nữa hử bác ???