Hạng B1
11/10/13
79
28
18
Có cảm giác bạn ấy bị áp lực tâm lý sao sao đó nên chạy lờ vờ :).
Chạy dưỡng lốp mà còn về đích chứ bác, cả bọn nó chạy Soft cậu ta chơi Us cố đấm ăn xôi nó bục lốp thì toi. Cơ bản chiến thuật của Fer cho Vet cùi bắp quá với 1 đường đua khó vượt như Sin thì nếu không có SC thì khó có đột biến về lốp lắm.

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.991
113
Sau chặng này chắc Fer cần họp rút kinh nghiệm toàn diện từ tài đến kỹ thuật.

Fer cần quyết tâm chánh trị của cả tập thể trong 6 chặng cuối + lời nguyền hungary ứng nghiệm để có thể vô địch năm nay. Hic hic

• Like
Reactions: tydep and AmaterF1
Hạng B1
11/10/13
79
28
18
Thất bại của Fer xem ra rất được cộng đồng fan F1 hả hê. Họ hả hê vì Ham với chiếc xe chậm hơn vẫn thắng, chặng nào chứ chặng này Fer chỉ là chiếc xe nhanh thứ 3 chứ làm quái gì mà nhanh nhất. Còn 6 chặng khoảng cách đã là 40 điểm chỉ có khi Ham out 1 chặng may ra cơ hội mới đến vs Vet. Ham quá ổn định, xứng đáng vô địch năm nay cơ hội còn lại quá mong manh.

• Like
Reactions: theauto and Ka
Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.991
113
Bọn báo chí anh định hướng f1 mà. Từ lâu rồi e ko còn nghe 2 tên blv Fox Sport nữa. Nghe ngứa cả đít.
Merc thắng là do Ham. Fer thắng do xe.
Xe Fer lên chút là bọn nó soi mói đủ thứ.
Nói chung là e ko ưa dc bọn ăng lê.

Hạng B1
15/7/17
81
23
8
35
tối qua em thắc mắc tại sao Vettel thay lốp rất sớm mà lại chơi Ultra :D
E nghĩ chắc đội chiến thuật muốn nhảy cóc dùng lốp US tạo khoảng lớn với Ham sau đó pít lần 2 với lốp HS và tổng tấn công giai đoạn cuối. Ai dè chiến thuật nhảy cóc không thành hết biết làm sao nên giữ lốp chạy 1 pit luôn. Bản chất từ đâu Fer thấy cách biệt quá lớn giữa lốp HS và lốp S khi phân hạng nên tính 2 pít tổng tấn công ở stin 3

Hạng F
9/3/06
6.463
3.460
113
Sì Gòn
E nghĩ chắc đội chiến thuật muốn nhảy cóc dùng lốp US tạo khoảng lớn với Ham sau đó pít lần 2 với lốp HS và tổng tấn công giai đoạn cuối. Ai dè chiến thuật nhảy cóc không thành hết biết làm sao nên giữ lốp chạy 1 pit luôn. Bản chất từ đâu Fer thấy cách biệt quá lớn giữa lốp HS và lốp S khi phân hạng nên tính 2 pít tổng tấn công ở stin 3
em cũng nghĩ loáng thoáng vậy, nhưng sau khi thay US thì thành thích của Vettel ko dc cải thiện gì hết