Hạng B2
5/5/19
186
730
94
35
thành phố HCM
Có cụ nào đi chưa cho em xin ý kiến ạ

Hạng F
29/10/16
11.579
22.178
113
Pháp
Nếu như xe quá cũ thì OK, nếu không ngại vì nhớt tái sinh, nhưng nếu thay dầu thì chịu khó thay lọc dầu luôn nhé ....

Tập Lái
28/12/17
17
5
6
34
Bác có thể sử dụng sản phẩm của Microlon.vn để tăng thêm tuổi thọ của nhớt trong xe ạ. Bên cạnh đó, tác dụng chính của microlon là bảo vệ và tái tạo lại bề mặt động cơ do quá trình hoạt động liên tục, microlon có tác dụng phủ lên bề mặt động cơ một lớp kim loại ở dạng micro, lớp này rất cứng và giúp cho bề mặt động đơ ở trạng thái siêu trơn, từ đó sẽ giúp động cơ vận hành êm ái và ít hao nhiên liệu hơn.

Hạng F
29/10/16
11.579
22.178
113
Pháp
Bác có thể sử dụng sản phẩm của Microlon.vn để tăng thêm tuổi thọ của nhớt trong xe ạ. Bên cạnh đó, tác dụng chính của microlon là bảo vệ và tái tạo lại bề mặt động cơ do quá trình hoạt động liên tục, microlon có tác dụng phủ lên bề mặt động cơ một lớp kim loại ở dạng micro, lớp này rất cứng và giúp cho bề mặt động đơ ở trạng thái siêu trơn, từ đó sẽ giúp động cơ vận hành êm ái và ít hao nhiên liệu hơn.
Bạn biết kỹ thuật .. nói sơ cho bàn dân hiểu .. là thế nào khi mặt động cơ thay vì nói là "segment piston" và giúp như thế nào. Bạn mở thớt nhé, tôi sẽ nói độ mòn của piston , cylinindre thế nào ...
Tự nhiên dạn micro dầy cứng ? lót ở đâu ? và tại sao mòn, và nhiệm vụ ?

Tôi không công kích bạn nhưng đây là diển đàn, khoe đồ âu mỹ là một chuyện, nhưng phải cho người mua cảm nhận họ mua món đồ thế nào về kỹ thuât ít nhất.

Tôi thí dụ piston có segment, thì theo thời gian mòn .. thì tôi " tạm " chấp nhận. Thân bạn

Tập Lái
29/5/19
12
4
3
38
@ Nhớt bluechem nhập khẩu Đức nhé các bác
Full 100% độ nhờn....số 1 Đức...280k/1lit
I.b em tư vấn cho các bác 0888.926.999

Attachments

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Bạn biết kỹ thuật .. nói sơ cho bàn dân hiểu .. là thế nào khi mặt động cơ thay vì nói là "segment piston" và giúp như thế nào. Bạn mở thớt nhé, tôi sẽ nói độ mòn của piston , cylinindre thế nào ...
Tự nhiên dạn micro dầy cứng ? lót ở đâu ? và tại sao mòn, và nhiệm vụ ?

Tôi không công kích bạn nhưng đây là diển đàn, khoe đồ âu mỹ là một chuyện, nhưng phải cho người mua cảm nhận họ mua món đồ thế nào về kỹ thuât ít nhất.

Tôi thí dụ piston có segment, thì theo thời gian mòn .. thì tôi " tạm " chấp nhận. Thân bạn
Mấy sp bịp hơi đâu bác com cho mất thời gian.

Hạng F
29/10/16
11.579
22.178
113
Pháp
Mấy sp bịp hơi đâu bác com cho mất thời gian.
Nhưng cũng lừa được .... một số người đó nhé. Biết tí cũng không sao và tránh bị lừa .....