Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/2/08
1.548
30
48
thông lệ hàng năm huyện di linh có tổ chức leo cắm trại /leo núi Brăh Yàng thiêng http://suckhoedoisong.vn/2011061109333960p61c89/%C3%B0anh-thuc-brah-yang-thieng.htm
bên hội tennis em có tổ chức đu theo chứ không thi, khoản 20 người ,các bác nào có hứng thú thì đi chung cho vui:D .cách đây 7 năm em có lên 1 lần ,khung cảnh thì khỏi chê 11gio trưa xung quanh mây bay dưới lưn chừng núi đẹp tuyệt 1gio thì nhìn rõ phan thiết,trên đỉnh núi có sân bay dã chiến lúc trước do người pháp để lại,1 vườn cam /vài chục gốc trà cổ thụ do người pháp trồng thử nghiệm(tính lên làm 1 gốc về đổi con xe hehe) do chổ này không phải là du lịch nên còn hoang sơ,rừng còn nguyên thủy,và đặt biệt trước cuộc thi 1 tuần BTC dọn dẹp đường lên núi nên có điều kiện thưởng thức vẽ đẹp thiên nhiên.tư liệu trên đỉnh núi o có
25/3/12 LEO NÚI/SĂN ẢNH/CHƠI XUỒNG HƠI/CÂU CÁ/CẮM TRẠI

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48
thông tin chính:
đêm 24/3 Ban tổ chim cắm trại dưới chân núi/kết hợp lửa trại và múa kong chiêng do đồng bào dân tộc diễn,bên em thì vô chơi tí khuy về.tại khu vực này cách trung tâm huyện 4km nếu đông vui bọn em ở lại.
25/3- 6gio sáng xuất phát từ huyện di linh vừa leo núi vừa ngắm cảnh /chụp hình 9gio 30 trên đỉnh núi 11gio xuống 1gio tới chân núi nhậu heo rừng+dê núi kết hợp chèo xuồng hơi- offroad (cái này các bác tự trang bị nhé:D) còn không thuê thuyền làm 1 vòng hồ hehe ,có mô hình thủy phi cơ đem vô đây chơi cũng đã lắm:)
8gio 30 bên BTC thi rùi vdv chiên nghiệp họ leo hơn tiếng là tới ,mình đi ngắm cảnh chụp hình thì đi sớm cho khỏi đụng cuộc thi

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48
bonus: đây là phía sau núi ,chổ trang trại em nhìn qua.mình đi thì mặt trước đầu hồ kala em o có ảnh

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48
ruametocdo nói:
Oánh dấu phát cu Bi nhé.
ok bác Rùa:D có tay nhậu roài hehe ,cảnh đẹp đấy nhớ mang máy chụp hình nhá:) núi này mai mốt làm du lịch thì hết:( tranh thủ tranh thủ

Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM
chua biet nói:
ruametocdo nói:
Oánh dấu phát cu Bi nhé.
ok bác Rùa:D có tay nhậu roài hehe ,cảnh đẹp đấy nhớ mang máy chụp hình nhá:) núi này mai mốt làm du lịch thì hết:( tranh thủ tranh thủ
hôm đó cụ rùa đi cho em ké nhé vì em cầm máy tác nghiệp ko thích lái hihihi đang tập chụp mừ

Status
Không mở trả lời sau này.