Tập Lái
Chào các bác ạ!

Em năm nay 25t đi làm 2 năm, năm nay em định mua chiếc ford fiesta để đi chơi cuối tuần với gia đình.

Em muốn hỏi con ecoboost nếu ra biển số luôn thì hết tổng cộng bao tiền a? Và nên mua ở chi nhánh nào thì có lợi?

Em tìm sơ trên mạng thì thấy giá ở bên kinh dương vương có vẻ tốt nhưng chưa biết thế nào?

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Chào các bác ạ!

Em năm nay 25t đi làm 2 năm, năm nay em định mua chiếc ford fiesta để đi chơi cuối tuần với gia đình.

Em muốn hỏi con ecoboost nếu ra biển số luôn thì hết tổng cộng bao tiền a? Và nên mua ở chi nhánh nào thì có lợi?

Em tìm sơ trên mạng thì thấy giá ở bên kinh dương vương có vẻ tốt nhưng chưa biết thế nào?
Bác nhìn giá xe và cộng thêm khoảng 11-12% nữa là ok. Bác ra đại lý, họ sẽ tư vấn cho và đưa bảng kê các phí và chương trình khuyến mãi của từng đại lý. Ngồi nhà phán thì k trúng đâu. Mạnh dạn lên, mình là khách hàng tìm năng mà.

Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Fiesta chật lắm bác ơi, làm con K3 1..6 chạy cho sướng hay làm em city cũng ngon hơn. Giá chênh lệch có vài chục chai thôi nhưng sau này bác sẽ thấy sự lợi hại của việc rộng rãi.

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
bác này hỏi điều có lợi không sao không hỏi vô đại lý nào nó hại mình

Hạng B2
28/4/15
206
467
63
31
đc Cỡ 700m là ra biển bảo hiểm đày đủ lun nha... Mà cho e hỏi là bây h ffi là phiên bản 2015 hay2014 v các cụ

Tập Lái
Em cám ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình ạ, tầm tháng 10 em mới mua xe ạ. Tiền để dành của em cộng thêm 2 cụ nhà hỗ trợ thì vẫn còn thiếu 1 ít nên cũng đang tìm hiểu vay ngân hàng trả góp.

Tính em hay lo xa nên tìm hiểu dần :), nhà em ít người nên không cần xe quá to :D