Tập Lái
21/4/15
13
10
3
Chào các bác cao nhân OS,
Hiện em có khoảng 350 triệu tiền nhàn rỗi, nên đầu tư vào đất khu nào có giá tương đương mà tương lai có tiềm năng, em mua đầu tư dài hạn ạ. Vốn ít quá kể cũng khó lựa chọn nên vào đây hỏi ý kiến mấy bác.
Thanks các bác nhiều.

• Like
Reactions: vphat28
Tập Lái
13/8/17
23
36
13
theo em nghĩ là củ chi bác ạ.

dù gì cũng là tphcm còn đỡ hơn đồng nai hay long an

nay mai có safari của vingroup thì lên là chắc

• Like
Reactions: ken2111
Tập Lái
7/1/16
1
3
3
35
bác tham khảo thử Cần Giờ, giá đất cách mặt tiền một chút chắc cũng còn rẻ á (vài trăm k/m2 tùy vị trí), sau khi xây cầu Bình Khánh là lên vù vù (nghe nói cuối năm nay khởi công), bác nào có thông tin về CG share giúp với nhé.

• Like
Reactions: ken2111
Tập Lái
21/4/15
13
10
3
bác tham khảo thử Cần Giờ, giá đất cách mặt tiền một chút chắc cũng còn rẻ á (vài trăm k/m2 tùy vị trí), sau khi xây cầu Bình Khánh là lên vù vù (nghe nói cuối năm nay khởi công), bác nào có thông tin về CG share giúp với nhé.
Em cũng không rành Cần giờ lắm.

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Chào các bác cao nhân OS,
Hiện em có khoảng 350 triệu tiền nhàn rỗi, nên đầu tư vào đất khu nào có giá tương đương mà tương lai có tiềm năng, em mua đầu tư dài hạn ạ. Vốn ít quá kể cũng khó lựa chọn nên vào đây hỏi ý kiến mấy bác.
Thanks các bác nhiều.
Vốn của bác khá ít để đầu tư dài hạn nếu ko vay ngân hàng thêm. Củ Chi, Cần Giờ, Bình Dương, Đồng Nai hoặc Long An là lựa chọn tốt nhất cho bác.
Còn không thì đợi sóng lên thì lướt một vài giá phải thoát ra ngay.

Tập Lái
14/6/17
1
7
3
31
Hỏi ké nếu 500tr lướt ở đâu nhanh các bác. Đất nền góp vốn cũng được
em đang bán đất nền phân lô sau chợ Bình Chánh 3km, đối diện Khu công nghiệp Cầu Tràm đông công nhân, giá từ 5tr-6tr. Đang có quy hoạch dự án mở rộng đường Đinh Đức Thiện qua đây lên 30m để xe công chở hàng ra đường vành đai 4 đi ra các cảng biển từ đó thu hút thêm dự án công nghiệp mới ở Cầu Tràm. Đất kcn thì đảm bảo bác yên tâm về khả năng sinh lời.