Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Có anh em nào ở độ tuổi này giống mình và gặp tình trạng giống mình ko? Mình ko bị yếu, cũng ko xuất tinh sớm nhưng lâu rồi mình ko hoặc ít cảm thấy sướng mỗi khi quan hệ với bà xã. Thật tâm thì vẫn yêu vợ và biết ơn vợ mỗi ngày. Nhưng chả hiểu sao mình lại rơi vào tình trạng trên, nhiều khi mình còn cảm thấy có lỗi với cô ấy.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/10/18
119
41
28
33
Lâu bác đi xa nhà ít ngày (công tác/du lịch) rồi về test lại xem sao. Món gì ăn hoài cũng ngán, cả 2 phối hợp đổi không gian, thời gian, cách thức xem có cải thiện ko bác

Hạng B2
13/12/13
161
28
28
43
Phan Thiết
Mình cũng bị y bạn, giờ chẳng biết phải làm sao để lấy lại cảm xúc như xưa. Đi ra ngoài bóc bánh trả tiền thì mình thấy ghê lắm, ko phải gu mình.

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
2 vợ chồng bác tìm cách đổi gió đi ạ. Khuyên bác là nên tâm sự thẳng thắn với vợ rồi cả 2 tìm cách giải quyết, đừng để trong lòng. Chuyện chăn gối quyết định rất nhiều tới hạnh phúc gia đình, bác để lâu ko tốt đâu nhé.

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Mình hơn bạn 2 tuổi và mình bị rối loạn cương dương, đang chữa bằng cách uống thuốc (S-Men của Dapharco - 1 cty dược phẩm lâu đời và có tiếng của miền Trung), tập thể dục đều đặn, ăn uống khoa học đây. Trước mình mải làm, hay thức khuya, rồi nhiều khi nhậu nhẹt quá đà. Mình nghĩ đây là nguyên nhân chính.

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Làm tour du lịch thay đổi không khí xem có khá hơn ko? Vào bệnh viện thì phiền phức lắm bác ạ.

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Sợ nhất là yếu, xuất tinh sớm, chứ tình trạng của bác chắc đổi không gian là ok ngay thôi. Lâu lâu thay vì ở nhà thì ta ra khách sạn, hoặc kiếm cái homestay nào gần khu vực mình sống ấy. Đợt em ở ngoài HN, cứ thỉnh thoảng em vs gấu lại thuê 1 chiếc homestay ở gần hồ Tây overnight, vừa đổi gió, vừa tìm lại cảm giác mới mẻ, kích thích. Vợ chồng sống với nhau lâu dài, khó tránh khỏi những lúc tụt cảm xúc lắm. Bác đừng bi quan quá nhé.

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Sợ nhất là yếu, xuất tinh sớm, chứ tình trạng của bác chắc đổi không gian là ok ngay thôi. Lâu lâu thay vì ở nhà thì ta ra khách sạn, hoặc kiếm cái homestay nào gần khu vực mình sống ấy. Đợt em ở ngoài HN, cứ thỉnh thoảng em vs gấu lại thuê 1 chiếc homestay ở gần hồ Tây overnight, vừa đổi gió, vừa tìm lại cảm giác mới mẻ, kích thích. Vợ chồng sống với nhau lâu dài, khó tránh khỏi những lúc tụt cảm xúc lắm. Bác đừng bi quan quá nhé.
Bị xuất tinh sớm thì có giải pháp gì ko bác?
Ngày trước cũng coi là ổn... mà dạo này 1 phần là lười đưa đẩy, 1 phần là tự dưng nhạy cảm hơn nên toàn xuất sớm, buồn :(

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Mình hơn bạn 2 tuổi và mình bị rối loạn cương dương, đang chữa bằng cách uống thuốc (S-Men của Dapharco - 1 cty dược phẩm lâu đời và có tiếng của miền Trung), tập thể dục đều đặn, ăn uống khoa học đây. Trước mình mải làm, hay thức khuya, rồi nhiều khi nhậu nhẹt quá đà. Mình nghĩ đây là nguyên nhân chính.
Em bị xuất sớm, đang cân nhắc cái viên S-Men này, đọc thành phần thấy 100% thảo dược tự nhiên nên chắc cũng lành tính bác nhỉ?

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Em bị xuất sớm, đang cân nhắc cái viên S-Men này, đọc thành phần thấy 100% thảo dược tự nhiên nên chắc cũng lành tính bác nhỉ?
Quan trọng là tinh thần, bình thường có thể cho gái lên bờ xuống ruộng tuy nhiên cũng có lúc nhiều việc quá phải suy nghĩ nhiều nên chả thiết tha, hoặc làm cho xong chuyện.
Coi sẽ kết hợp với thẩm đi, có tips trên mạng đó. Không xong thì hãy đi khám nam khoa, mua mấy thuốc ngoài tự ý nó rối loạn cương dương cho thì toang nhé.