Hạng B2
26/10/07
445
411
63
37
Nghe lời bác mình sẽ đầu cơ mua 3 tên miền sau để kiếm lời:
- www.canosaigon.com :đang free :Trang này chắc chắn mau sinh lời với tình hình ngập hiện nay.
- www.duthuyensaigon : tiếp bước thành công của canosaigon.com phục vụ khách siêu sang
- www.tructhangsaigon.com chắc lâu sinh lời hơn
kakaka
phương tiện bay dạng drune (6 cánh) hiện thời đang được nghiên cứu bởi rất nhiều quốc gia và nhiều tập đoàn lớn.
Xuất hiện ở Dubai, HK, Cali, Pari, Moscow,... rồi. Tương lai có thể là kỷ nguyên của dạng phương tiện này vì tính an toàn và đơn giản hơn trực thăng thường

images

• Like
Reactions: Bích Phượng
Hạng B2
29/5/17
209
696
93
nta có 5 tỷ để mua xe thì mấy cái vụ đất đai bác ko nên tư vấn làm gì
Thanh niên nghiêm túc vãi. Đủ khả năng mua 1 trong hai xe kia chẳng ai lên đây hỏi chắc chắn 90% oser chưa bao giờ ngồi 1 trong 2 xe đó

Anh đọc bài của mình mà nghĩ mình đi tư vấn đát đai thì vấn để đọc hiểu của anh có vấn đề.

Hạng B2
17/3/05
179
11
18
E cũng có sự phân vân giống cụ cuối cùng lấy S450luxury vì giá hợp lí mà option quá đầy đủ. Cảm nhận của e về chất liệu da trên S450L cao cấp hơn da trên cayenn
Nội thất da cayenne theo option cụ ạ, gói da cao cấp nhất hơn 300tr khác gói standard 0 đ rất nhiều :D Đi porsche là tự build, xe ngon hay ko dựa trên option, cùng 1 xe chênh nhau 1-2 tỷ là bt. Xe hãng nhập về sẵn thường build cơ bản, các option đắt thường ko build hoặc 1 xe thường chỉ chọn 1 vài để giá vừa phải mới bán đc. Chơi porsche là công phu hơn merc và chất hơn. Ko riêng VN mà ở đâu cũng vậy.

Tập Lái
11/11/18
4
3
3
34
Rất cám ơn những tư vấn của các bạn, sau một thời gian cân nhắc mình được giới thiệu xe Velar R-Dynamic SE 2.0 300PS - 2019 giá lăn bánh gần 6 tỷ và cũng định trong tuần này sẽ cọc mua. Xe nhập khẩu từ Anh về nếu hư hỏng phụ tùng phải được nhập về mới sửa được. Mình vẫn còn bân khuân vì công nghệ xe không bằng Mer S450 Lux động cơ cũng ko phải V6 nhưng giá lại cao hơn. Liệu quyết định chọn Velar của Range có đúng không :(

Hạng B2
14/7/15
172
136
43
Rất cám ơn những tư vấn của các bạn, sau một thời gian cân nhắc mình được giới thiệu xe Velar R-Dynamic SE 2.0 300PS - 2019 giá lăn bánh gần 6 tỷ và cũng định trong tuần này sẽ cọc mua. Xe nhập khẩu từ Anh về nếu hư hỏng phụ tùng phải được nhập về mới sửa được. Mình vẫn còn bân khuân vì công nghệ xe không bằng Mer S450 Lux động cơ cũng ko phải V6 nhưng giá lại cao hơn. Liệu quyết định chọn Velar của Range có đúng không :(
Chúc mừng bác!
Thật là tuổi trẻ tài cao
42 tuổi cố lắm mới có 600 tậu xe
Bác 24 đã có dư 6 tỏi ngân sách cho vợ hai
Bác hỏi toàn á khôi, hoa hậu mấy ai có điều kiện sở hữu???
Một màn chào sân hoàn hảo!
Một lần nữa chúc mừng!

Hạng B2
23/7/17
155
123
83
Oh cái OS này dạo này hầu như là sân chơi của sale các hãng hay sao ấy? Mà làm cho tinh thần các ae trên os này càng trở nên tiêu cực quá...! Mà Không có khối cũng thì cũng chẵn có lửa..! Tui 8X cũng có điều kiện và cơ hội kinh doanh nên đã sở hữu 2 dòng xe mer..! Năm 2017 Lúc đầu ko có thời gian tìm hiểu về xe và cũng có mở thớt hỏi trên OS nhưng ko ai tư vấn nhiệt tình do thấy nick “ tập lái” và bị hỏi điểu lung tung và đã đi thử test xe đủ kiểu các loại CIvic, Camry, M6, C200 nhưng do thử chạy xe lần đầu toàn đi đoạn ngắn nên cũng chẳn cảm nhận đc gì... mê sang đẹp nên chọn C200 ra biển khoảng 1.65 tỏi (mặc dù dư khả năng lấy C300 gần 2.1toi) do sale nó ko tư vấn đến nơi đến chốn làm c200 lấy xe về đi thiếu đủ thứ option cam360, phuộc hơi, sunroof, kính hud...loa búmmeter. Cuối cùng muốn độ thì xe sợ mất bảo hành, chi phí độ cao quá mà bán lại thì lỗ 300-400tr...nên quyết định ko bán mà mua thêm 1 gầm cao GLC300 cuối năm 2018 và dự định cuối 2019 sẽ upgrade C200 thành S450L lex. Khi vào os tim Thong tin s450l thấy nhiều ông cụ đánh phủ đầu tập lái nhiều quá, nào tuổi nhỏ làm gì có tiền...nghe quê 1 cục. Ko phải ai cũng đi xe mà biết nhiều về xe đâu các cụ ạ, và 9X giờ chúng nó cũng giỏi đấy, nếu là thành viên thì share thêm thông tin liên quan đến xe và nếu thanh viên đã sơ hữu xe có trải nghiệm thì share trải nghiệm ae cám ơn! Ở đây là os ô tô ko phải os phân biệt già trẻ/ giàu nghèo và có xe hay ko có xe nghe chẵn hay ho gì

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Làm 1 chuyến qua Mẽo chơi, đi xem, lái thử và trả giá mạnh, rồi về VN, sẽ có quyết định đúng :)

Hạng D
2/10/14
1.123
39.058
113
40
Oh cái OS này dạo này hầu như là sân chơi của sale các hãng hay sao ấy? Mà làm cho tinh thần các ae trên os này càng trở nên tiêu cực quá...! Mà Không có khối cũng thì cũng chẵn có lửa..! Tui 8X cũng có điều kiện và cơ hội kinh doanh nên đã sở hữu 2 dòng xe mer..! Năm 2017 Lúc đầu ko có thời gian tìm hiểu về xe và cũng có mở thớt hỏi trên OS nhưng ko ai tư vấn nhiệt tình do thấy nick “ tập lái” và bị hỏi điểu lung tung và đã đi thử test xe đủ kiểu các loại CIvic, Camry, M6, C200 nhưng do thử chạy xe lần đầu toàn đi đoạn ngắn nên cũng chẳn cảm nhận đc gì... mê sang đẹp nên chọn C200 ra biển khoảng 1.65 tỏi (mặc dù dư khả năng lấy C300 gần 2.1toi) do sale nó ko tư vấn đến nơi đến chốn làm c200 lấy xe về đi thiếu đủ thứ option cam360, phuộc hơi, sunroof, kính hud...loa búmmeter. Cuối cùng muốn độ thì xe sợ mất bảo hành, chi phí độ cao quá mà bán lại thì lỗ 300-400tr...nên quyết định ko bán mà mua thêm 1 gầm cao GLC300 cuối năm 2018 và dự định cuối 2019 sẽ upgrade C200 thành S450L lex. Khi vào os tim Thong tin s450l thấy nhiều ông cụ đánh phủ đầu tập lái nhiều quá, nào tuổi nhỏ làm gì có tiền...nghe quê 1 cục. Ko phải ai cũng đi xe mà biết nhiều về xe đâu các cụ ạ, và 9X giờ chúng nó cũng giỏi đấy, nếu là thành viên thì share thêm thông tin liên quan đến xe và nếu thanh viên đã sơ hữu xe có trải nghiệm thì share trải nghiệm ae cám ơn! Ở đây là os ô tô ko phải os phân biệt già trẻ/ giàu nghèo và có xe hay ko có xe nghe chẵn hay ho gì
8x nay u40 rồi pa, tỉnh dậy đi.

2019 rồi, thời của teen 2000 nhé .