Hạng C
13/6/10
514
196
43
Em cám ơn Diễn đàn em đã nhận được logo ạ :)
Em chỉ xin hỏi sao em bóc cái giấy trắng ra thì em thấy nó không dính gì cả. Xe đỗ tận dưới hầm nên chưa thử dán. Không biết cứ thế là dán được đúng không ạ?

• Like
Reactions: Tài Nguyễn OS
Hạng C
13/9/08
514
4.853
93
Mình đã nhận logo xin cảm ơn BQT diễn đàn. Giờ chỉ là không biết dán chỗ nào trên xe - trước hay sau...
Thường anh em dán trên kính lái góc trái trên tài. Cũng nhiều anh em dán kính hậu trên góc trái luôn,

• Like
Reactions: M6_171.17
Hạng C
13/9/08
514
4.853
93
Em cám ơn Diễn đàn em đã nhận được logo ạ :)
Em chỉ xin hỏi sao em bóc cái giấy trắng ra thì em thấy nó không dính gì cả. Xe đỗ tận dưới hầm nên chưa thử dán. Không biết cứ thế là dán được đúng không ạ?
mặt sau có chữ 3M dán kính dính lắm đó bác

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Thường anh em dán trên kính lái góc trái trên tài. Cũng nhiều anh em dán kính hậu trên góc trái luôn,
Cám ơn bác, dán kính trước ra đường nhận diện thương hiệu otosaigon tốt hơn chứ nhỉ? Tiện thể nhá đèn chào nhau phát :)

• Like
Reactions: nguyenbh
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
em thì muốn dán vào phần thân đuối xe. Em muốn kính trong nhất để dễ quan sát. Em xe SUV
Cái kính trước nó to và rộng thế mà bác, dán tí ở trên góc chẳng thể làm khó được các bác tài cao tay đâu ạ, à mà bác có thể che bớt cái tem đăng kiểm cũng được nếu chẳng may quá hạn cũng không bị ăn hành :)