Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Mời các bác xem mình chém trên vô tuyến :)

Hạng B2
7/6/12
249
310
73
Khoái câu này: "Dơ nhưng mà không đẹp thì không chơi", chúc bác nhiều thành công :3dtanghoa:

• Like
Reactions: Bannang
Tập Lái
29/6/15
8
1
3
40
Em xem clip trên thì em rất hâm mộ xe của a chủ nhiệm. Nên e xin Kính thưa a chủ nhiệm "a Đức" í ạ. em xin mạo muội nhờ a giúp cho em 1 vấn đề này ạ.
Em muốn a tư vấn làm sao em có thể có 1 chiếc offroad với kinh phí thấp nhất nhưng gầm và máy phải xịn( e chưa đủ tuổi để thi đấu nên em không cần mua tời ạ)
Và 1 vấn đề nho nhỏ. E đọc cũng nhiều bài viết về độ xe nhưng chả bài nào ghi rõ địa chỉ cơ sở, gara mà các anh tín nhiệm để độ xe cả.
Em nói có sai ở chỗ nào xin các a đừnggiận em.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Em xem clip trên thì em rất hâm mộ xe của a chủ nhiệm. Nên e xin Kính thưa a chủ nhiệm "a Đức" í ạ. em xin mạo muội nhờ a giúp cho em 1 vấn đề này ạ.
Em muốn a tư vấn làm sao em có thể có 1 chiếc offroad với kinh phí thấp nhất nhưng gầm và máy phải xịn( e chưa đủ tuổi để thi đấu nên em không cần mua tời ạ)
Và 1 vấn đề nho nhỏ. E đọc cũng nhiều bài viết về độ xe nhưng chả bài nào ghi rõ địa chỉ cơ sở, gara mà các anh tín nhiệm để độ xe cả.
Em nói có sai ở chỗ nào xin các a đừnggiận em.

Wow ! Câu hỏi bác hơi khó nha , bác muốn một cô hoa hậu mà bắt cô dùng nước hoa Sài Gòn Miss thì quá khó , ngoại từ khi Sài Gòn Miss tài trợ cho cô ấy 100k/năm

Tốt nhất bán kiếm một chiếc 4x4 bảng thương mại giá cả phải chăn rồi theo anh em offroad chơi vài chuyến , thấy mình yêu thích tới đâu thì mình đầu tư tiếp .

Chúc bác lựa chọn được chiếc xe như ý .

• Like
Reactions: Đắng Lòng 2
Tập Lái
29/6/15
8
1
3
40
Cảm ơn a đã trả lời. Nhưng em thấy nó không mang tính khuyến khích nhiều. E mong các a phải tâm huyết với đại bộ phận thành viên thick và quan tâm nhưng chưa đủ trình như e.
Ví dụ các a có thể lên list sosánh giúp e
Mua xe mới về lại cắt ngắn đi, Quay két nước ra sau, độ giảm sóc, cản trước sau, độ lại tỷ số truyền, thay máy phát, lọc gió, chia điện, ác qui. So với việc mua động cơ+ mua gầm landvx80 rồi chế tiếp ra mấy chú khủng long như các a thì phải tiet kiệm hơn chứ a nhỉ.(Vì mình cũng kô đăng kiểm mà)

Chỉnh sửa cuối: