17/12/18
86
2.683
103
46
Mẹ e định làm implant 5 cái răng
Nhưng có người lại khuyên lớn tuổi nên làm mắc cài (vốn đã lạc hậu), họ lại nói implant đau, làm mất vài tiếng sợ không chịu nổi!!

Trên net thấy nhiều nơi chê mắc cài.
Giờ rối quá vì mẹ em nghe dọa sợ, đổi ý từ chối làm implant (trong khi đã chụp, khám, nghe bs tư vấn..và hàm có xương tốt, đảm bảo làm implant
)

Hạng B2
7/3/19
362
42.259
103
Mẹ e định làm implant 5 cái răng
Nhưng có người lại khuyên lớn tuổi nên làm mắc cài (vốn đã lạc hậu), họ lại nói implant đau, làm mất vài tiếng sợ không chịu nổi!!

Trên net thấy nhiều nơi chê mắc cài.
Giờ rối quá vì mẹ em nghe dọa sợ, đổi ý từ chối làm implant (trong khi đã chụp, khám, nghe bs tư vấn..và hàm có xương tốt, đảm bảo làm implant
)
anh bán máy xit nước nha khoa , anh hỏi thăm các bac si nha khoa , bệnh nhân 30 tuôi và 70 tuổi , chuyện gì xảy ra với tạo cốt bào và hủy cốt bào.

rồi biết ngay chứ khó gì

hbn confirmed
Tập Lái
7/3/14
15
798
108
Cắm implant thủ thuật còn đơn giản hơn nhổ răng cấm và răng nhiễm trùng. Trước mình nhổ cái răng bị viêm ổ chân răng (do hồi xưa chữa tuỷ ko kỹ), nhổ xong bác sĩ khoan nạo vét ổ nhiễm trùng còn kinh hơn cắm implant gấp 10 lần, chẳng đau gì cả vì tiêm thuốc tê ^^

Hạng D
5/1/10
2.794
16.511
113
anh bán máy xit nước nha khoa , anh hỏi thăm các bac si nha khoa , bệnh nhân 30 tuôi và 70 tuổi , chuyện gì xảy ra với tạo cốt bào và hủy cốt bào.

rồi biết ngay chứ khó gì

Xin ấy cho vài lời vàng ngọc.
Nếu nhổ răng xong ko làm gì hết có bị tiêu xương ko?